Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย เผลอไปลบ ซิลิโคน ตรง CPU !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครคำนวนได้ช่วยหน่อยนะครับ กลัวไฟมันจะไม่พอเดี๋ยวมันไหม้แล้วไม่คุ้ม

Comment

ไหง บัสแรม 2 ตัววิ่งไม่เท่ากันอ่ะครับ
      - -*

Comment

PSUท่าน ไฟน้อย อย่าต่อมากเลยครับ มันจะร้อน

Comment

รีบชื้อมาใส่ด่วน

Comment

Originally posted by manmemore View Post
            ไหง บัสแรม 2 ตัววิ่งไม่เท่ากันอ่ะครับ
            - -*
            ไม่รู้ซิครับ ซื้อมาคนละที่กัน ช่องแรก 2G.B

ช่องที่สอง 1G.B

แล้วมันจะเปงไรไหมครับ

Comment

Originally posted by TNKxxx View Post
              PSUท่าน ไฟน้อย อย่าต่อมากเลยครับ มันจะร้อน
              อะไรร้อนหรอ ครับ จะได้รีบถอดออก

ต่อ 4 ตัว ได้ไหม ครับ

Comment

Originally posted by freedom007 View Post
                อะไรร้อนหรอ ครับ จะได้รีบถอดออก

ต่อ 4 ตัว ได้ไหม ครับ
                PSUท่านจะร้อนสิครับ วัตต์น้อย แต่จ่ายไฟมาก มันจะร้อนครับ ตัวนี้มันวัตต์ไม่เต็มด้วยครับ

Comment

Working...
                X