Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ i3 เชิญทางนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ i3 เชิญทางนี้หน่อยครับ

พึ่งย้ายสำมะโนครัวมาจาก 775 ครับ เลยงงว่า ทำไม revision i3 ทำไมมันเป็น C2 ครับ เคยเห็นแต่ C0 , E0 , R0 ก็เลยงงครับ ทุกท่านเป็นเหมือนผมรึเปล่าครับ

อีกอย่างครับ ทำไมผมใช้ cpu-z 1.53.1 ตรง revision จะไม่ขึ้นเลยครับ เพราะอะไรครับ

ผมดูจาก Specification Update ของรุ่น Clarkdale
    C-2 Steppings คือตัวล่าสุด ถูกต้องแล้วครับ
    ยังมี Errata อยู่ 84 อย่างที่ยัง No Fix

Originally posted by toptakachi View Post
    อีกอย่างครับ ทำไมผมใช้ cpu-z 1.53.1 ตรง revision จะไม่ขึ้นเลยครับ เพราะอะไรครับ
    เค้าเพิ่งจะเพิ่มฐานข้อมูลลงไปมั้งครับ จะเห็นว่าเค้าก็อัพเดทอยู่เรื่อยๆนะ

Comment

เอ่อ! เพิ่งเห็น ถามคนใช้ i3
      ผมยังไม่โอกาสได้จับ i3 เลยครับ ยังเปลี่ยนกระถางต้นไม้ไม่เสร็จ

Comment

Originally posted by m shifu View Post
        เอ่อ! เพิ่งเห็น ถามคนใช้ i3
        ผมยังไม่โอกาสได้จับ i3 เลยครับ ยังเปลี่ยนกระถางต้นไม้ไม่เสร็จ
        คืออะไรครับ

Comment

งานหลักของผมตอนนี้คือ เปลี่ยนกระถางต้นไม้ 2 พันต้น
          ตอนนี้ตายไปเยอะแล้ว บ้าปลูกจนดูแลไม่ไหว โดนไรแดงบุก ยังแก้ไขไม่ได้เลย

ลายเซ็นเป็นลีลาวดีที่ผมเพาะเมล็ดเอง อายุ 2ปีกว่า สูง 3 เมตร ออกดอกตลอดปีครับ

Comment

http://processorfinder.intel.com/Lis...224&SearchKey=

Comment

Originally posted by m shifu View Post
              งานหลักของผมตอนนี้คือ เปลี่ยนกระถางต้นไม้ 2 พันต้น
              ตอนนี้ตายไปเยอะแล้ว บ้าปลูกจนดูแลไม่ไหว โดนไรแดงบุก ยังแก้ไขไม่ได้เลย

ลายเซ็นเป็นลีลาวดีที่ผมเพาะเมล็ดเอง อายุ 2ปีกว่า สูง 3 เมตร ออกดอกตลอดปีครับ

อ๋อครับ เยอะนะเนี่ย ฝีมือท่านสุดยอดครับ

Comment

ผมใช้ cpu-z 1.53.1 ก็ไม่ขึ้นคับ
                ต้องไปโหลด 1.53.2 มาเปิดถึงขึ้น

Comment

รุ่นเเรกมั้ง C2 นะ
                  เดี๋ยว E0 R0 คงตามมา
                  มิน่าลากไม่ค่อยไป *-*

Comment

ซะงั้นเลยครับ

Comment

Working...
                    X