Announcement

Collapse
No announcement yet.

DELUX DLP50A กะ Raidmax 530ss อันไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DELUX DLP50A กะ Raidmax 530ss อันไหนดี

ไม่รู้จะเอาตัวไหนดีบางคนเชียร์ Delux (Active PFC)บางคนเชียร์ Raidmax (Passive PFC) ตัดสินใจไม่ถูก ผมมันคนงบน้อย spec : i5 750, HD 5770, WD5000AAKS, 2GB RAM,Thermal V3 Black 5 fan

Raidmax ครับ

Comment

Originally posted by birtbirt_p View Post

Comment

ผม เหวกแนว น่ะครับ 500 W PLENTY P550 @JIB 1,650 ได้ 80+ ด้วยครับ ท่าทางจะมีคุณภาพพอควร

Comment

80+ ของ plenty นี่มันของแท้ไหมคับ เห็นมีคนบอกว่าเขียนปลอมกัน

Comment

Originally posted by toxoplasma View Post
            80+ ของ plenty นี่มันของแท้ไหมคับ เห็นมีคนบอกว่าเขียนปลอมกัน
            ผมว่านะครับ ควรใช้พาวเวอรืดีดีไปเลยครับ เพราะว่าเราใช้ระยะยาวครับ แนะนำ พวก Raidmax,enamax, พวกนี้เป็นต้นครับ

Comment

Originally posted by birtbirt_p View Post
              +1 อีกเสียงครับใช้ดีไม่งองแง มากับ 5770 สบายๆแค๊บ

Comment

+1 raid max งับ ใช้กับ HIS 4850 จ้า

Comment

raid max ที่ HWH หรือ JIB มีขายไหมครับ พอดีอยู่บ้านนอก มีให้เลือกแค่2ร้าน

Comment

Raidmax 530s ถอดสายได้

Delux 50a นี่ ตอนแรกผมใช้ตัว 450 31a ก็สบายๆนะ มาพังตอนเอาพัดลมเครื่องคนอื่นมาเสียบแบบมีวัดรอบ เลยเอามาใส่ไม่กี่อาทิตย์อาการดับ ไฟ 3.3 ตก เลยลองใช้ 50a ดู จากไฟ load ของ ups 2 ดวงบางที3 ดวง พอมาใช้ 50a เหลือแค่ 2 ถึง 1 ดวง

อีกยี่ห้อ Rich ราคาไม่ถึงพัน เอาไปใส่เครื่องหลานมาร่วมปี ก็ยังไม่มีปัญหา

ไม่ได้ OC ใช้งานนะ

Comment

Working...
                    X