Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม 5770 ซิงค์ batman

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม 5770 ซิงค์ batman

ตัวนี่ใ้ช้ดี หรือมีปัญหาอะไรไหมครับ อยากรู้ครับ

กำลังจะได้ ครับ 4800 บาท แพงไหมครับ

มันเป็นตัวไหนครับ ซิงค์ batman ผมไม่เคยเห็นของ 5770 หรือผมตกข่าว - -

Comment

ตัวนี้ รึปล่าว

Comment

ใช่แล้วครับ

Comment

ถ้ามือ 1 ก็ถูกมากเลครับ

Comment

ตัวนี้ดีสิครับ ถูกมากๆ แล้ว ของใหม่ที่ JIB ขายตั้ง 5,890 (แต่ที่อื่น 5,850)

รุ่นนี้ Gigabyte ออกแบบเองทั้งหมด ที่เรียกว่า Ultra Durable 3 ช่วยลดความร้อนที่ตัวการ์ดลงได้อีกส่วนนึง

เสียดายผมพึ่งมาเห็นกระทู้ขาย 5770 batman ราคา 4,800 ตอนที่เจ้าของกระทู้จองไปซะแล้ว 555

Comment

เป็นมือ 2 แบบ ว่าใช้ไปแล้ว เดือนนึง อะครับ

Comment

ได้ของถูกมากเลย

Comment

Working...
                X