คือมีเครื่อง Server อยู่เครื่องนึง เราจะไปเอาไฟล์ในนั้นมาปริ้น โดยการกดดับเบิ้ลคลิกเข้าไฟล์เลย
แต่มันจะค้างสักพักตอนเข้า ทุกไฟล์เลยครับ ไม่ว่าจะกระดาษเปล่า หรือข้อมูลเยอะๆ จะขึ้นตัวอักษรมาหมดแล้ว แต่ไม่รู้ว่ามันอ่านอะไรอยู่ ค้างอยู่นั่นละครับ เป็นเฉพาะตระกูล Microsoft Office ทั้งหลาย word excel power point เป็นหมดครับ แต่พวก pdf หรือโปรแกรมอื่นๆ เปิดมาใช้ได้เลย เป็นแค่เครื่องเดียวครับ ลง Windows XP ใหม่ก็เหมือนเดิม แต่เครื่องผมเองไม่เป็นนะครับ เปิดไฟล์มาพิมพ์ได้เลย
สเปคคอม
P4 2.8G
Ram 1.5G

ไม่รู้สาเหตุสักทีครับผมทำยันเช้ายังไม่ได้นอนเลย ขอความคิดเห็นด้วยครับ