Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง PhysX กับ Win 7 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง PhysX กับ Win 7 ครับ

ใช้ Win7 32bit ครับผม

ผมโหลด PhysX มาลง แต่ตอนลง

มันค้างเหมือนในรูปอ่ะคับ นานเลยคับ ไม่โหลดไม่ไรเลย

ไม่ทราบว่าเป็นที่สาเหตุอะไรครับ

มันก็แปลตรงๆแล้วนี่ว่า "เวอร์ชั่นไดรเว่อร์ที่มีอยู่มันใหม่กว่าที่ท่านพยายามติดตั้งกำลังละเว้นการติดตั้ง" คงไม่ต้องหาคำอธิบายเพิ่มแล้วครับ

Comment

มันไม่ใช่ปัญหา "เรื่อง PhysX กับ Win 7 " หรอกนะครับ

มันเป็นที่อย่างอื่น

ที่มันบอกว่าแบบนั้นเพราะว่า ในตัวไดร์ฟเวอร์ที่โหลดมาจากเว็บ nVidia มันมักจะรวม PhysX มาให้ในตัวแล้ว

Comment

รับทราบครับ ขอบคุณมาก

Comment

Working...
        X