Announcement

Collapse
No announcement yet.

vaio cs36sj เพิ่งซื้อมาไม่นาน ที่ขอบจอด้านล้างสุดอ่ะครับ เป็นเส้นทั้งแถบเลย แต่เ้ส้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vaio cs36sj เพิ่งซื้อมาไม่นาน ที่ขอบจอด้านล้างสุดอ่ะครับ เป็นเส้นทั้งแถบเลย แต่เ้ส้

vaio cs36sj เพิ่งซื้อมาไม่นาน ที่ขอบจอด้านล้างสุดอ่ะครับ เป็นเส้นทั้งแถบเลย แต่เ้ส้นไม่ใหญ่มาก แต่สังเกตได้ แล้วมันจากระพริบๆอ่ะครับ

เปนเพราะอะไรอ่ะครับ ส่งเข้าศูนย์เลยหรือป่าวครับ

โทรถามศูนย์เลยครับชัวร์ดี เพราะคอมชุดเพิ่งซื้อเราอย่าไปยุ่งอะไรกับมันเดี๋ยวประกันจะหาย

Comment

เคลมโลด

Comment

ตามด้านบน เครมโลด

Comment

Working...
        X