ไม่รู้ ว่า เปนไรอยู่ ดีๆๆ จอ ก้อ ขึ้นข้อความ no signal please check cable ผม ก้อ ใช้ งาน ทุกวันพึ่งมา เปน เมื่อวาน ผม ใช้ สัญณาญ Digital ผล คือ no signal please check cable
เเต่ พอใช้ หัวเเปลง เปลี่ยน มา เป็น Analog กลับ เปิดได้ ปกติ มี วิธี เเก้ไขไง บ้างครับ คือผมอยากกลับมาใช้ Digital [ตอนนี้ใช้ เเบบ Digitalไม่ได้เลย ครับ ขึ้น no signal please check cable ]
ปล.ผมใช้ จอ ของ Samsung รุ่น2033sw การดจอ Winfast 9600GT
เมนบอรด ASUS P5KL/1600
รบกวนที นะครับ