Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปซื้อx1950pro ต่อแล้วจอไม่ขึ้นทำไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยินดีด้วยครับ

Comment

ซื้อหัวต่อ 4pin ที่แยก ๆ มาใช้ซิครับ แยก 1 เป็น 2 เป็น 3 มีหมดเลย เส้นละ 20 บาทครับ

ตัวการ์ดจะแถมหัวต่อ 6pin แล้วก็แยกเป็น 4pin สองหัว ต้องเสียบให้ครบนะครับ ตอนแรกผมเสียบ

อันเดียว มันมี msg box แจ้งครับ อิอิ

Comment

จริงเต็มๆ สายเดียวก็ได้ครับ

Comment

คับ ^^กำลังเล่นเกมอย่างมันเลย 5555

Comment

ของผมม่ายเต็ม T_T ต้องช่วยกันจ่ายหน่อย หัวเดียว คงเหนื่อยน่าดู แหะ ๆ

Comment

ดีใจด้วยครับที่เล่นได้ ไม่ต้องซื้อ PSU ใหม่ด้วยครับ

Comment

หุๆ

Comment

Working...
                X