Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นOnimusha3 มาทางนี้ครับ ขอถามที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นOnimusha3 มาทางนี้ครับ ขอถามที

เพิ่งลงโอนิมุชะ3 มา แล้ว เล่นไม่ได้ครับ
    ต้องใช้การ์ดจอขั้นต่ำเท่าไร ยี่ห้ออะไรดีครับ

เคยลองที่ต่ำสุดก็ gf6200 พวก FX ก็น่าจะเล่นได้ ส่วนของ ATi เคยลงกับ 9600Pro ก็เล่นได้ครับผม

Comment

ที่เคยใช้GF FX5200 6200 เล่นได้ GF4mx400ลงไปเล่นไม่ได้(GF4TIน่าจะได้) ATI radeon9250 9600pro เล่นได้ คิดว่าน่าจะเป็นการ์ดที่รองรับDX9.0ขึ้นไป

Comment

แล้วมันเล่นเต็มจอได้มั้ยอะ ของผมเล่นไม่ได้อะ

Comment

จำได้ว่า Alt+Enter นะครับ ถึงจะเต็มจอ

Comment

Working...
          X