Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับต้องการคำตอบเร็วที่สุด!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ช่วยหน่อยครับ ดันๆๆๆ

Comment

เย้หายแล้วครับ แต่ว่าก็เหมือนเดิม เปิดมาจอฟ้าดับไปเลย ยังไม่ทำอะไรซักอย่างกำลังจะคลกเข้าโปรแกรมจอฟ้าตัวหนังสือเต็มไปหมดแล้วก็รีไปเอง

Comment

จากประสบการณ์ส่วนคัวครับ น่าจะเป็นที่แรมครับ ถอดออกมาและใช้ยางลบดินสอลบตรงปริเวณทองแดง และ ทำให้มันสะอาดโดยใช้ผ้าแห้งเช็ด และเสียบกลับที่เดิม ลองดูครับแนะนำ

Comment

ตอนบู๊ท กด F8 เข้า safe mode แล้วเข้า system restore เลือก restore ไปจุดสุดท้ายที่ยังคงทำงานปกติ (ผมจะชื่อปกติของหัวข้อนี้ไม่ได้ครับ แหะๆ)

เนื่องจาก OS เป็น Vista ซึ่ง เคส software conflict แบบนี้เคยเจอบ่อยๆ ลองดูแบบนี้ก่อนครับ

อ่าว หายแล้ว ดีใจด้วย สาเหตุคืออะไร วานบอก

Comment

จอฟ้าขึ้นแล้วถ่ายรูปเอามาโพสเลยครับ จะได้ ช่วยกันวิเคราะห์
            ชัดๆ หน่อยนะ เด๋ว อ่านไม่ออกกัน

Comment

ใช้แผ่น Hiren ย้ายข้อมูลก่อน แล้วดูเรื่องความร้อนด้วย แล้วลงวินโดว์ไหม่ครับ

Comment

ลองเข้าเซฟโหมดดูซิ

Comment

Working...
                X