Announcement

Collapse
No announcement yet.

aliens vs. predator ตัวเต็ม ทำไมเล่นออนไลน์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• aliens vs. predator ตัวเต็ม ทำไมเล่นออนไลน์ไม่ได้

aliens vs. predator คือโหลดตัวเต็มมาแล้ว 15 gb พอจะกด โหมดออนไลน์มันบอกต่อไม่ได้ไม่มีสตีมหรืออะไรสักอย่างทั้งๆที่ออนสตีมแล้วช่วยทีครับ

ตัวเต็มของแท้ ?

Comment

เวนกำ ของแท้หรอ - - ของโหลดได้มะ

Comment

เหมือนกันทุกเกมส์ละครับ...ถ้าไม่ใช่ของแท้ก็อด

Comment

ถามก่อนว่า ของแท้ หรือตัวเต็ม ไม่เหมือนกันน่ะ

Comment

กรัม ...-*-

Comment

เหอะๆ...

Comment

ของแท้ประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

ในสตีมขายอยู่1600มั้งครับ ประมาณนี้แหละ+-ไม่เกิน100
                  แต่แถมเกม universe at war ให้ฟรีๆเกมนึง ถ้าคิดตามจำนวนแผ่น2เกมDVD3แผ่นผมว่าก็พอรับได้กับราคานะ
                  แต่บังเอิญผมต้องทำฟันอีก7พัน งานนี้ขอเถื่อนก่อนแล้วกัน หึๆ

Comment

มีสตรีมต้องทำใจครับ
                    กว่าผีจะเเก้ได้ต้องสักพัก
                    ถ้าคนไทยเล่นกันเยอะก็ว่าจะถอยเเท้มาซะหน่อย

Comment

เกมนี้เข้าไทยครับ ราคา 499 - 599

รอ NEWERA เอามาขายก่อน

เเต่ก็บังคับเข้าไอดีสตีมนะครับ เเต่ลงเกมจากเเผ่น เพราะฉะนั้น เเค่โหลดไฟเเอคติเวทจากสตีมไม่เยอะครับ

ปล เกมไหนลงสตีม อย่าหวังจะได้ออนไลคับ มันโหลดตัวเองใหม่ทุกสามสีี่วัน ฉะั้นเท่ากับต้องมาคอยนั่งหาไฟลเเก้เเทบทุกวัน (และไม่ได้หาง่ายๆ ฉะนั้น อยากเล่นจริงๆ จัดไปเถอะครับ รอมันเข้าไทย ไม่นานี่หรอก)
                      Last edited by sleipnir; 18 Feb 2010, 23:33:38.

Comment

เพราะฉนั้น เล่น ไปตามเนื้อเรื่องดีกว่าไหม หุหุ

Comment

Originally posted by thipakon View Post
                          aliens vs. predator คือโหลดตัวเต็มมาแล้ว 15 gb พอจะกด โหมดออนไลน์มันบอกต่อไม่ได้ไม่มีสตีมหรืออะไรสักอย่างทั้งๆที่ออนสตีมแล้วช่วยทีครับ
                          หาเป็นโหลดบิทสงสัยจะไม่ได้อะครับ

Comment

เข้าชัวร์รึเปล่าครับ DVD2แผ่นผมว่า600เผลอๆไม่อยู่นะครับ

Comment

เกมมันตั้ง15กิ๊ก DVD9+DVD5 แพงชัว

Comment

Working...
                              X