overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 27
    OverclockZone Member maxsaag's Avatar

Default Nvidia GT200 ยังไม่ตาย ใช้ตรวจจับระเบิดได้ด้วยนะ

ผมละฮาปนเศร้าใจกับประเทศของเราจริงๆ

ตามไปต่อที่นี้เลย 555+

http://www.pantip.com/cafe/wahkor/to.../X8896582.html

ผิดห้องซะงั้น ย้ายหรือลบให้ทีนะครับท่านmod
    รูป รูป
    Last edited by maxsaag; 18 Feb 2010 at 21:23:55.

OverclockZone Member Lyant's Avatar

หลงใช้มาได้ไงตั้งนาน ก็คิดว่ามีการเทสมาแล้วเป็นอย่างดี ... ^_^ "

OverclockZone Member NorthKung's Avatar

ผมสิ้นหวังกับประเทศนี้จริงๆ จังๆ ขึ้นแล้วสิ

OverclockZone Member w_thework's Avatar

ดีนะ เราใช้สีแดง

OverclockZone Member pluvos's Avatar

- -* เป็นงั้นไปกองทัพไทยผลาดซะเอง ภาพจะๆคาเครื่องสไล้ภาพเลย แต่ผมว่ามันพอใช้ได้แหละไอเครื่องนี้แต่มันคงไม่ถึง70%แต่ก็ยังดีกว่าเราไม่มีไรใช้เลยเนี่ยที่ผมคิดเพราะ ชีวิตของคนมันประเมิณค่าไม่ได้เครื่องมันแพงหน่อยก็ไม่มีไรหลอกมั้งครับ

OverclockZone Member dodge2009's Avatar

ฮากลิ้ง 55555.....

OverclockZone Member olecom's Avatar
    วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์๋ เทคโนหนองใหญ่ ขอนแก่น

เหอๆๆ

OverclockZone Member maxsaag's Avatar

Quote Originally Posted by pluvos View Post
    - -* เป็นงั้นไปกองทัพไทยผลาดซะเอง ภาพจะๆคาเครื่องสไล้ภาพเลย แต่ผมว่ามันพอใช้ได้แหละไอเครื่องนี้แต่มันคงไม่ถึง70%แต่ก็ยังดีกว่าเราไม่มีไรใช้เลยเนี่ยที่ผมคิดเพราะ ชีวิตของคนมันประเมิณค่าไม่ได้เครื่องมันแพงหน่อยก็ไม่มีไรหลอกมั้งครับ
    มันไม่มีทางใช้ได้เลยแม้กรณีใดก็ตามครับ เพราะมันเป็น กระบอกพลาสติกเปล่าๆติดเสาวิทยุทรานซิสเตอร์ การที่เสามันหมุนได้เกิดจากการเปลียนจุด cg ของเสาอากาศที่ยืดออก และ องสา การถือของมือผู้ใช้ครับ และจากการทดสอบของกระทรวงวิทยาศาสตร์ มีผลเท่ากับการเดาสุ่ม เหมือนทำข้อสอบช้อย เด็กทำข้อสอบไม่รู้อะไรเลย โอกาศกากบาท ถูก 1ใน4 ก็มี เปอเซ็นถูก 25% อยู่แล้ว(กามั่วนั้นแหละ) กระทรวงวิททดสอบได้แค่ 20% ห่วยกว่าเด็กกามั่วอีก(ทดสอบ20ถูก4) ไอเครื่องนี้ก็เหมือนกัน ชีๆหมุนๆไปเหอะ ถูกก็ว่าแม้นไม่ถูกก็ไม่เงียบไป ไม่ต่างจากโยนเหรียญหัวก้อยเลย

ที่แน่ๆ เกิดเอาเครื่องบ้านี้มาชี้ผมผมไม่ยอมแน่นอน ผมไม่ได้กินหญ้าเป็นอาหาาร 555+
    Last edited by maxsaag; 18 Feb 2010 at 22:27:31.

OverclockZone Member ACM's Avatar
    San Siro ,โอล แทรพฟาง

เดี๋ยวเค้าก็เอาไปเผาข้าวหลามครับ

OverclockZone Member Zyxzenze's Avatar
    วิญญาณแมวหลังศาล

อื้ม... เครื่องตรวจระเบิดใช้ GPU ด้วย...

เอาภาษีตรูคืนม๊า!!!!

OverclockZone Member jakop's Avatar

ทดสอบ 20 ถูก 4

ไม่มีความหมายทางสถิติเอาเสียเลย

เฮติที่ว่าโดนสาบแล้วนะ มีพายุแผ่นดินไหว

ประเทศไทยหนักกว่า (มีนักการเมือง)
    Last edited by jakop; 19 Feb 2010 at 01:10:25.

OverclockZone Member tanakaro's Avatar
    อยู่ที่กายและใจ ในปัจจุบัน

Quote Originally Posted by jakop View Post
    ทดสอบ 20 ถูก 4

ไม่มีความหมายทางสถิติเอาเสียเลย

เฮติที่ว่าโดนสาบแล้วนะ มีพายุแผ่นดินไหว

ประเทศไทยหนักกว่า (มีนักการเมือง)
    เพิ่มครับ

ประเทศไทยหนักกว่า (มีนักการเมือง) ที่เลว เยอะไปหน่อย

Super Moderator tor_Za's Avatar

อืมๆ แบบนี้เดี๋ยวไปขุด GTX280 มาใช้ตรวจซีพียูบ้างดีกว่า ว่าตัวไหนเปิดหัวได้หรือไม่ แล้วลากดีหรือเปล่า

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

OverclockZone Member jakop's Avatar

Quote Originally Posted by tanakaro View Post
    เพิ่มครับ

ประเทศไทยหนักกว่า (มีนักการเมือง) ที่เลว เยอะไปหน่อย
    วงเล็บใว้นิดหน่อย

ให้ทุกคน สรรหาคำที่เหมาะสมต่อท้ายเอาดีกว่าคับ

ผมคนเดียวบรรยายไม่หมด

อิอิ

OverclockZone Member aekshow's Avatar

เดี๊ยวโดนอุ้มอีกมั๊ยนี่

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by pluvos View Post
    แบบนั้นมันไม่ใช่แล้วล่ะครับ ไม้ล้างป่าช้าอันละเป็นแสนเนี่ย หมอผีสัปเหร่อยังใช้แค่กิ่งไม้พัง ๆ ชี้ศพกันเล้ย เรียนตามตรงนะครับ ถ้ากองทัพจะเล่นของ อาศัยสิ่งศักสิทธิ์ อำนาจจิตเฉพาะบุคคลเข้าช่วยในการทำงาน ใช้ดาวน์ซิงค์หาระเบิดผมไม่ว่าหรอก ถ้าไม่ใช่ใช้ไม้ชีผีอันละเป็นแสนแบบนี้น่ะ

OverclockZone Member TheVOshow's Avatar

ที่ว่า ทดสอบ 20 ถูก 4 นิที่จริงเค้าจะทดสอบ 50 ครั้งแต่โดนอำนาจมืดให้ทดสอบ 20 ครั้ง

จะได้มีช่อง ดริฟ ว่าโอกาสถูกมันก็มี

ลองฟังที่ เจ้าแม่ดริฟ คุยกับพ่อหมีแพนด้า เหมือนกับว่าเจ้าแม่ดริฟรู้อยู่แล้วว่ามันใช้ไม่ได้ แต่ เจ้าแม่ดริฟเวลาออกพื้นที่ต้องการจำกัดวงในการตรวจสอบให้แคบลง ก็เลยเอาไม้ล้างป่าช้าบังหน้า ก็เหมือนคนหลับตาจิ้มแผนที่ เอาวันนี้เอาตรงนี้ดีกว่า

OverclockZone Member TheVOshow's Avatar

ไม่ต้องย่อมันอีกแล้ว

http://www.youtube.com/watch?v=yBCsl...ayer_embedded# ดูเต็มๆ

อายแทน
    Last edited by TheVOshow; 19 Feb 2010 at 04:27:50.

แรงที่สุดในโลกรึปล่าวคับ

ตัวละ1.4ล้านบาท

ขอให้ท้องแตกตาย เพี้ยง!

OverclockZone Member dodge2009's Avatar

Quote Originally Posted by jakop View Post
    แรงที่สุดในโลกรึปล่าวคับ

ตัวละ1.4ล้านบาท

ขอให้ท้องแตกตาย เพี้ยง!

ผมปล่อยไป7พัน ปีที่แล้ว ทำไมผมโง่ปานฉะนี้ เค้าขายกันเป็นล้านเชียวหรอเนี่ย GTX275 ....ชิฟ Gt200 ด้วย

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks