Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 ใครลำโพงดังแปลกๆมั้งคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 ใครลำโพงดังแปลกๆมั้งคร้าบ

S41 ใครลำโพง ดังแปลกๆบ้างคร้าบ เหมือนลำโพงแตกอ่ะงัป

ของผมเป็นตังแต่ซื้อมาเลยอ่า เวลาที่ bass หนักๆอ่ะงัปมันจะมีเสียงซ่าๆเหมือนแตก

แล้วถ้าแตกจิงทำไงอ่ะคร้าบเครมได้ไหมอ่า

ลำโพงเล็กๆของ notebook มันรับย่านความถี่ตำไม่ได้ครับ ลำโพงมันเล็กไม่เหมาะครับ เปิดไปเสียงก็เเตก มันได้เเค่กลางกับเเหลมอะครับ เวลาที่ bass หนักๆอ่ะงัปมันจะมีเสียงซ่าๆเหมือนแตก มันจะเป็นเเบบนี้อยู่เเล้วครับ

Comment

ปิด SRS ช่วยได้ครับ เพราะมันจะไปเร่งเสียงแหลงและทุ้มให้มากขึ้นกว่าปกติด้วย

Comment

จริงครับอย่างที่ 2 ท่านบอกนั่นละครับ
        ขอเสริมหน่อย ครับ ผม ลง xp แล้ว ไม่เป็นนะครับ แต่ไม่รู้ว่า SRS มันไม่ทำงาน หรือเปล่า

Comment

ล้าง Diver ลำโพงบ้างก็ดีนะคับ

ปล.อยากได้ pm มาได้คับ

Comment

ไปโหลด driver ลำโพงตัวใหม่มาลงซะ หาย

Comment

โหลดแล้วคร้าบ แต่มานก็ ซ่าๆอ่า

ลำโพงแตกแน่ๆเลยแงงงง เครมได้ไหมอ่ะงัป

Comment

Working...
              X