Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามผู้รู้หน่อยครับเรื่องเครม cpu intel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามผู้รู้หน่อยครับเรื่องเครม cpu intel

ผมมี cpu intel core 2 duo 1.86 ghz ประกัน 3ปี ingram ซื้อเมื่อ 02/07
    ดัน cpu เจ้ากรรมดันมาเสีย แล้วศูนย์ ingram ที่เครมของ มีที่พันทิพย์หรือป่าวครับ แล้วประกัน หมด 02/10 นี่ยังเครมได้ใช่ไหมครับ มันนับเดือนหรือนับวันครับ กลัวจะเครมไม่ได้แย่เลย แล้วอีก 1อย่าง เวลาเครมต้องใช้อะไรบ้างครับ ขอบพระคุณทุกท่านที่ได้ให้คำแนะนำครับ

หมด 28 เดือนนี้ครับ

Comment

เคลมได้ครับ หมดเดือนนี้แล้ว

Comment

ให้ไว

Comment

ส่ง โดยด่วน เลยคับ หมดสิ้นเดือนนี้

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

เอา sink เดิมกับพัดลมไปด้วย...พรุ่งนี้ไปเลยอย่านอนใจ.

Comment

เร็วๆ

Comment

ไปทำไรมาขอรับ cpu ถึงพังยังไมค่อยเจอเคส cpu พังมากสักเท่าไร

ส่วนมากก็เห็น เป็นพวก mainboard ซะมากกว่า

Comment

Working...
                  X