Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลทดสอบ ichill 8600gt มาอีกแว้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลทดสอบ ichill 8600gt มาอีกแว้ว

ด้านนี้เลย

OC มั้ยครับ แรงดีครับ

Comment

งานนี้XFXไม่มีถอยอยู่แว้ว เหอะๆๆๆ

Comment

อีกเรื่องนึงดิท่าน อย่าบอกนะว่าที่เทส06มาเนี่ยะ core/mem เดิมๆอ่ะ
        ถ้าเดิมๆจริงผมคงใจขาดตายแน่เยย....

Comment

แรงโคตรๆ เลยนะเนี่ย

Comment

โอว้ แรงจิงๆเลยครับ

Comment

แรงดีครับ
              ถ้าเอาการ์ดตัวนี้มาใส่เครื่องผม ตูปลาทะลุ 15000 มั้งครับ 555+
              คะแนน CPU ตู้ปลาผมก็เกือบๆ 20000 คะแนน ละ หิหิหิ

Comment

AQ3 เราได้มากกว่าอยู่แล้วท่านเดียร์เพราะขนาดผมใช้ PDยังได้มากกว่าเลยแต่ 06นี่เค้าแรงกว่าจริงๆ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
                  AQ3 เราได้มากกว่าอยู่แล้วท่านเดียร์เพราะขนาดผมใช้ PDยังได้มากกว่าเลยแต่ 06นี่เค้าแรงกว่าจริงๆ
                  06ผมก็ยังไม่ค่อยจะเชื่อซักเท่าไหร่อ่ะว่ามันจะเดิมๆรอให้ท่าน จขกท. เฉลยก่อนแล้วกันว่า core/mem เดิมๆอ่ะเปล่า ถ้าเดิมๆจริง ดูแล้วเทียบไม่ได้จริงๆ แต่ถ้าลากแบบเต็มสูบแล้วก็....................

Comment

06ผมก็ยังไม่ค่อยจะเชื่อซักเท่าไหร่อ่ะว่ามันจะเดิมๆรอให้ท่าน จขกท. เฉลยก่อนแล้วกันว่า core/mem เดิมๆอ่ะเปล่า ถ้าเดิมๆจริง ดูแล้วเทียบไม่ได้จริงๆ แต่ถ้าลากแบบเต็มสูบแล้วก็....................
                    ^^
                    แรงก่า 7900GS ของผมอีก

Comment

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
                      แรงก่า 7900GS ของผมอีก
                      แรงแต่ตรง benchmark นี้แหละงับ เล่นเกมDX9จริงๆ ก็สู้7900GSของท่านมิได้หรอกเน้อ....

Comment

CORE/MEM เดิมครับ พอดีลอง
                        โอเวอร์คล๊อก CPU ATHLON 64*2 3600+
                        จาก 1.9 ไปเป็น 2.3 น่ะ มันก็เป็นอย่างที่เห็น
                        กะจะคล๊อกซัก 2.8 แต่แรมมันตัน ไปไม่ไหว
                        ก็เลยได้มาแค่นี้ เพื่อนมันเคยคล็อก CPU ตัวนี้ไป
                        เป็น 3.2 กิ๊ก คะแนน 06 ทะลุ 6500 up เลยครับ
                        แต่มันกลัว CPU จะพังก็เลย ลดลงมาเป็น ความเร็วเดิม

ไม่แน่ใจนะครับ สงสัยงานนี้คงต้องเปลี่ยนแรมใหม่
                        บังเอิญเป็นแรมบ้านๆนะครับ KINGTON 667/512*2 (FP-Y5)
                        ก็เลยได้มาแค่นี้

Comment

แรงแต่ตรง benchmark นี้แหละงับ เล่นเกมDX9จริงๆ ก็สู้7900GSของท่านมิได้หรอกเน้อ....
                          ^^
                          อิอิ

Comment

แรงชิบเลย

Comment

แรงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X