Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องคับ ใครอยู่นครปฐมบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องคับ ใครอยู่นครปฐมบ้างคับ

นอกเรื่องนิดนึงคับ หลังจากที่ผมได้ไปอ่านกระทู้สังคัง กระทู้หนึ่งจากห้อง amd
    ได้เห็นว่ามีคนอยู่นครปฐมมมากทีเดียว ใครอยู๋นครปฐมรายงานตัวด้วยคับ

ผมก็อยู่นครปฐมคับ อิอิ

ผมไม่ได้อยู่ นครปฐมครับ อยู่ สุพรรณบุรี อิอิ

Comment

ผมอยู่กรุงเทพแต่มาเรียนที่นครปฐมครับ

Comment

ตอนนี้ติดสาวอยู่นครปฐม

Comment

ผมอยู่นครปฐมเลย แถวๆตลาด 555+

Comment

ผมอ้อมน้อยกับ ไกล้ๆอ้อมใหญ่

Comment

ผมอยู่นครปฐมเลย แถวๆตลาด
              ^^
              เราคนบ้านเดียวกัน อิอิ

Comment

ผมอยู่ใกล้โรงเรียนนายร้อยตำรวจสามพรานครับ
                อยู่จังหวัดเดียวกัน CPU ยังใช้เหมือนกันเลยอะ

Comment

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
                  ผมอยู่นครปฐมเลย แถวๆตลาด
                  ^^
                  เราคนบ้านเดียวกัน อิอิ
                  อิอิ ตลาดไหนอ่าคับ ผมตลาดซอย 2

Comment

^^
                    จริงๆผมก็ไม่ได้อยู่ถึงกะตลาดหรอกคับ
                    อยู่แถวๆเกือบจะเมือง แต่ก็เหมาๆเอาว่าเป็นเมือง
                    อิอิ อยู่ซอย2 หรอท่าน
                    อย่างนี้ตอนเช้าไม่วุ่นวายหรอคับ
                    ยังเรียนอยู่ป่าวคับ

Comment

ผมก็อยู่งับ เรียนอยู่ npru อ่ะ งุงิ

Comment

นึกไว้แล้วต้อง มีคนโพส อย่างนี้
                        ผมก็อยู่ ครับ เรียน อยู่ มศก. อยู่ คะน้าหมูกรอบ
                        55!

Comment

ผมก็อยู่นครปฐม แถวๆ โรงแรมเวลอะครับ

Comment

อยู่ สาย 4 ครับ นครปฐม แน่แท้

Comment

ผมก็อยู่งับ เรียนอยู่ npru อ่ะ งุง
                              ุ^^
                              จริงอ่า ใกล้กันแค่นี้เอง
                              ผมเรียนอยู่ สาธิต ม.ราชภัฏนครปฐม อิอิ

Comment

Working...
                              X