Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการซื้อ HDD มาต่อ RAID 0 อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการซื้อ HDD มาต่อ RAID 0 อ่าครับ

คือว่าอยากได้ HDD ถูกๆๆซัก 2 ตัวเอามาต่อ RAID แล้วรุ่นไหนที่มันดีๆๆแล้วก็ถูกๆๆมัั่่งงับช่วยแนะนำหน่อยนะงับ (SATA2)

ทำไมไม่มีไครตอบเลย

Comment

เวสเทิรน ก้อดีนะครับราคาโอเคไม่ต้องเอาแบบมีncq ก้อได้ครับประหยัดงบได้หน่อยเอาซัก 160 2ตัว

Comment

ท่านเขาบอกว่า BuleSky บอกว่าถ้าจะเอา 160GB มันไม่คุ้มแล้ว Buffer มัน 8 MB ถ้าจะเอาให้เอา 250GB 2 ตัวดีกว่า Buffer 16MB หรือ 18 นี่แหละ
        ราคามันใกล้กันหน่ะ

Comment

Working...
        X