Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู GPU-Z หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู GPU-Z หน่อยครับ

ผมพึ่งซื้อ HIS HD 4670 IceQ Native 1G 128 Bit มาใช้น่ะครับ
    อยากให้ช่วยดูว่าปกติหรือปล่าว (window 7 32 bit)
    1. Pixel Fillate, Texer Fillate, Bandwidth มีค่าปกติมั้ยครับ
    3 ค่านี้เคยเห็นของคนอื่นที่ใช้รุ่นเดียวกันมันมากกว่าน่ะครับ

2. CPU Core Clock, GPU Memory Clock มีค่าปกติมั้ยครับ
    3. เปิดเครื่องเฉยๆไม่ได้ทำอะไร อุณหภูมิมันร้อนไปมั้ยครับ

ขอบุุคุณล่วงหน้าครับ

Last edited by ref; 19 Feb 2010, 00:23:16.

ปกติ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ปกติ
      โล่งไปที พึ่งเป็นมือใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่อง ขอบคุณมากครับ

Comment

ไม่เป็นไรครับ ^^"

Comment

พวกค่า fillrate มันขึ้นกับ clock ที่ลากไว้ด้วยน่ะครับ ลอง OC ค่าก็จะเพิ่มเอง ไม่ได้ผิดปกติอะไร

อันนี้ของ Gig 4670 ครับ ลง OpenCL ไว้ด้วย เย็นกว่าปกติไปหน่อย เพราะโมซิงค์แล้ว อิอิ

Last edited by osxp; 19 Feb 2010, 02:12:31.

Comment

Working...
          X