Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ anti virus ที่ดีและฟรี ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ anti virus ที่ดีและฟรี ด้วยครับ

ช่วยแนะ anti virus ที่ดีและฟรี ด้วยครับ
    พอดีลงเครื่องใหม่ กำลังหาโปรแกรมมาลง
    เอาแบบ ไม่เรื่องมากกะเรายิ่งดีครับ

ขอบคุณทุกคนครับ

www.free-av.com

Comment

http://www.avast.com/ ตัวนี้เป็นที่นิยมใน pantip.com นะครับ เห็นเขาบอกว่าดีมากมาย

Comment

ผมก็ใช้ Avast ครับ

Comment

ถ้าคุณมี internet ก็ฟรีทุกตัวล่ะครับ
          หาเข้าเถอะครับ อันนี้เรื่องจริงนะครับ
          ผมเองยอมรับว่าของที่ไม่ฟรี แต่ถ้าเรามี internet ก็หาโหลดมาใช้ได้ครับ(กลายเป็นฟรีไปเลย)

ปล.คงมีคำแนะนำอื่นๆตามมาแน่ๆครับ...........เตรียมอ่านต่อจากท่านอื่นๆได้เลยครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

AVG ครับ

Comment

Avast ด้วยคนครับ

Comment

Avast! ครับดีชัวร์ไม่กินเครื่องด้วยอัพเดทก็เร็ว
                แต่เสียดายห้องแล็ปเ้ค้าวิจัยไวรัสช้าไปหน่อยตอนนั้นโดนไปตัวนึงเลยฟอแมทไปพอตอนเช้าเข้าเว็บดูมันเพิ่งมีในลิสต์
                แสดงว่าคืนนั้นกำลังวิจัยอยู่ไม่น่ารีบฟอแมทเลย
                ตอนนี้ใช้bitดีเฟนด๋อย9อยู่ อัพเดททีกินแรมเกือบหมดอ่ะโดนเพื่อนบังคับซื้อมาเลยใช้ๆมันไป

Comment

ลอง AntiVir ดูคับ อาจเปง Classic หรือ Premium ก็ได้คับ เบา หวิว และ ปลอดภัย
                  ปล. Classic จะกินแรม ตอนเปิดเครื่องแค่ 7000 k เท่านั้น ส่วน Premium จะมีตัว ป้องกัน Gmail เข้ามา จึงเพิ่มไปอีก 14000 k

และ Avast Home หรือ Pro ผมไม่ทราบนะคับว่า มันต่างกันยังไง แต่คิดว่า Pro น่าจาดีก่า ^^''
                  Pro http://softex.meganet.lt/news.php?readmore=2725
                  Last edited by ZaKaChI; 23 Oct 2006, 14:14:29.

Comment

ผม แนะนำ AVG อ๊ก คน คับ

Comment

Working...
                    X