พอดีผมมีปัญหาคือว่าทีแรกอะคับ ปัญหาคือ แฟลชได้ ผมติด Write Protect Copyข้อมูลลงไม่ได้ สร้างโฟเดอร์ก้อไม่ได้แล้วมีคนแนะนำในบอดนี้ว่าให้ไปปรับใน start แล้วคลิก Run จากนั้นพิมพ์ว่า regedit อะคับแล้ว ใส่ค่า Value = 1 ให้เป็น0อะคับ แล้วผมปรับเป้น0แล้วมันก้อใช้ได้คับ แ่ต่คิดไปคิดมากลัวมันจะเป้นเหมือนเดิมอีกเลยตัดสินใจลบไฟล์ชื่อStorageDevicePolicies ออกอะคับ สรุปแล้วมันจะสงผลไรต่อWinXp ไหมคับ ของขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบคำถามคับ ขอให้ทุกท่านที่ตอบรวยๆมีความสุขทุกท่านนะคับ...ขอบคุณคับ....*0*