Announcement

Collapse
No announcement yet.

มานั่งคุยแก้ง่วงกันคับไม่ตอบกระทู้ละยิ่งตอบยิ่งมั่ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มานั่งคุยแก้ง่วงกันคับไม่ตอบกระทู้ละยิ่งตอบยิ่งมั่ว

ไม่รู้จะทำไรอะ

Originally posted by sukitmax View Post
    ไม่รู้จะทำไรอะ
    ฮาๆ ใจเย็นๆ ครับ ยังไม่ตี4 เลย

Comment

เมื่อวานหลับน้อยอะ
      ตื่นเที่ยงไปเดินตึกคอมเล่นมาแล้วก็มาทำงานอะ
      นั่งดูข้อมูลหลายเวปใส่รายละเอียดมั่วเลย
      ใครเอาไปทำตามมีเจ้ง

Comment

โอีะ เดินตึกคอม อยู่จังหวัดไหนหรือครับ

Comment

ผมมาทำงานอยู่พัทยาคับ
          ไปเที่ยวตอบกรธทู้มั่วๆห้องอื่นมา
          เลยตอบช้าอะ

คนห้องนี้เหลือ11คนเอง

Comment

ธรรมดาครับจะเช้าแล้ว แล้วเครื่อง สเปค ตามลายเซ็น เป็นไงบ้างครับ ใช้ดีมั๊ยครับ

Comment

ก็ดีคับผมชอบ

แต่ราคากระอักคับ

ผมแต่ไปเยอะเลยอะทั้งไฟทั้งทำความเย็น

แต่ผมชอบล่อเย็นที่สุดเลยอะ

ผมว่าจะลองเปลี่ยนซีพียูเป็นATHLON II X4 620

คิดว่าดีป่าว

Comment

550 ลดลงไปเป็น 620 ถ้าไว้เล่นเกมส์ไม่คุ้มอย่างแรงครับ เพราะเวลาเล่นเกมส์หนักๆ L3 จะเริ่มแสดงความสามารถของมันให้ประจักดฺแก่ผู้ใช้ว่า ไอ้ 550 เนี่ย มันต่างจาก 240 ตรงไหน

ถึง 620 จะเป็น 4หัวแท้ แต่ โรงงานให้มาแค่ 2.6 ลากๆถูๆ ได้ 3.2 - 3.3 ก็ไม่ง่ายแล้ว

แต่ในขณะที่ 550 be มันปลดตัวคูณได้ ลากถูกใจๆ 3.6 - 3.8 ไม่ใช่อะไรที่ทำไม่ได้

2หัว Ghz สูง เล่นเกมส์ ทั่วๆ ไป กิน 4 หัวบัสต่ำกว่า หรืออาจไม่หนีกันมาก แต่ถ้าเป็นเกมส์ที่รองรับ 4 หัว 620 ก้ได้เปรียบ ฉะนั้น ถ้ามี 550 อยู่แล้ว หนีไป 620 ไม่คุ้มเอามากๆ

แต่ถ้าซื้อใหม่ ก็ต้องมองกันอีกทีว่า เล่นเกมส์ แค่ไหนยังไง ยิ่งมากับ V-EVO แล้ว 550 ลากสนุกครับ ถึงแรมไม่เล่นด้วย ก็ยัดตัวคูณเอา

Comment

หรอ
                  ไม่เคยใช้620อะ
                  งั้นเก็บตังแต่งต่อ
                  ค่าแต่รถเอามาแต่งคอมหมดแล้วอะ
                  แต่งคอมแพงกว่าแต่รถอีกนายว่าป่าว

Comment

ขึ้นอยู่แหละครับว่า พอใจกับการใช้งานแค่ไหน สำหรับผม แค่สเปคตามลายเซ็น ก็เพียงพอกับการใช้งานแล้วครับ

ขับ Drit2 ลื่นๆ ก็สบายใจแล้วครับ อิๆ

แล้ว 550 ตัวนี้ปกติลากไปใช้งานที่เท่าไรครับเนี่ย มากับ 5670 แรงพอตัวเลยทีเดียวนะครับเนี่ย

Comment

ไม่ได้ลาก
                      เดิมๆคับ
                      ยังไม่กล้าเสี่ยง
                      เคยลากของเพื่อนพังอะ
                      ไม่แน่ใจเป็นที่อะไรนะ
                      รอแต่งให้เสร็จก่อน
                      ขนาดของแต่งยังใส่มั่วเลย
                      อะไรสวยซื้อใส่

Comment

Originally posted by sukitmax View Post
                        ไม่ได้ลาก
                        เดิมๆคับ
                        ยังไม่กล้าเสี่ยง
                        เคยลากของเพื่อนพังอะ
                        ไม่แน่ใจเป็นที่อะไรนะ
                        รอแต่งให้เสร็จก่อน
                        ขนาดของแต่งยังใส่มั่วเลย
                        อะไรสวยซื้อใส่
                        หุๆ รอแต่งเสร็จ งั้นยังขาดอะไรอีกงั้นหรือครับ แต่ซิ้งเดิมก็ลากได้นะเอ้อ ทนร้อนเอาหน่อย อิๆ

Comment

ไม่รู้ดิใส่อะไรเพิ่มได้ก็ใส่อะเครื่องไม้ได้เล่นได้ดีขึ้นเลย
                          เน้นสวยอะว่าจะเปลี่ยนpsuไม่รู้เอาของไรดี
                          ของราคาแพงไม่เคยใช้อะ

Comment

ถ้ามากับ 5670 Raidmax 530w ตัวละ 1550.- แค่นี้ก็เหลือๆอุ่นใจได้แล้วครับ ตัวนี้เอาไปยัดกับ 4850 ไม่ก็ 5770 ได้ซะด้วยซ้ำ ถอดสายเก็บได้ด้วยนะเอ้อ

Comment

งั้นก็ตัวนี้ต่อไปไม่ต้องเปลี่ยน
                              ไม่ชอบมีคนเข้าผิดห้องเยอะจังอะ
                              ทำให้กระทู้ตกเล่น

Comment

Working...
                              X