Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยากได้ GALAXY 7900GS 256MB มาใสกับสเปกคอมผมจะดีไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากได้ GALAXY 7900GS 256MB มาใสกับสเปกคอมผมจะดีไหมคับ

ผมอยากได้ GALAXY 7900GS 256MB มาใสกับสเปกคอม
    ผมจะดีไหมคับ
    สเปก ตามรูปข้างล้างนะคับ จะเอามาแทน 7300 GS อันเก่าคับผมรบกวนนะนำทีนะคับ

ดีครับ แรง ลื่น มากมาย ปรับสุด ปรืดดดดดดดดดดดดด

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ดีครับ แรง ลื่น มากมาย ปรับสุด ปรืดดดดดดดดดดดดด
      แล้วมันจะใสกับ บอร์ด P5B ของผมได้ไหมคับ

Comment

Originally posted by dek-kom View Post
        แล้วมันจะใสกับ บอร์ด P5B ของผมได้ไหมคับ
        ถามกลับบ้าง นะ แล้วทำไมจะใส่ไม่ได้ ครับ 555+

Comment

ครับผมขอบคุณครับ อิอิอิอิอิอิอิ

Comment

ซื้อโลด

Comment

มีรูเสียบเข้าได้หมดละ งิงิ

Comment

คับผม

Comment

อย่าลืมเอาออกจากกล่องนะครับ

เดี๋ยวจะใส่ไม่ได้

ผมล้อเล่นนะ - -*

Comment

Originally posted by damned View Post
                    อย่าลืมเอาออกจากกล่องนะครับ

เดี๋ยวจะใส่ไม่ได้

ผมล้อเล่นนะ - -*
                    มุขนี้ขอยอมรับว่า ฮ่า...................... สุด ๆๆๆ ขอบคุณครับ

Comment

ผมอยากได้ GALAXY 7900GS 256MB มาใสกับสเปกคอมผมจะดีไหมคับ
                      ดีแน่นอนครับ ให้มันสมส่วนกับ CPU และ RAM หน่อย

Comment

Working...
                      X