พอดีสนใจจะซื้อแอร์การ์ดของดีแทคอยู่อ่ะครับ

ปกติก้อใช้โน๊ตบุคต่อเน็ต(ดีแทค) ผ่านมือถือซัมซุงสตาร์อยู่ แล้วความเร็วไม่ประทับใจเลย (จริงๆไม่ประทับใจแต่แรกแล้ว)

แต่บางทีฉุกเฉินต้องใช้อ่ะครับ เลยอยากถามว่า ระหว่างแอร์การ์ด (ดีแทค เอไอเอส แคทซีดีเอ็มเอ) กับ การใช้มือถือต่อเน็ตเข้าโน็คบุค

อันไหนเร็วกว่ากัน เป็นไปได้อยากทราบทุกระบบเลยก้อดีครับ

พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด(อ.เมือง จ.นครสวรรค์) 3G ไม่ต้องหวัง ขอบคุณครับ