Announcement

Collapse
No announcement yet.

win 7 รันโปรแกรม joy to key ได้ปะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• win 7 รันโปรแกรม joy to key ได้ปะคับ

โปรแกรม joy to key ที่เวลาเสียบ จอย ละตั้งเป็นปุ่มในคีบอร์ดอะคับ
    ถ้าไม่ได้มีโปรแกรมไหนที่ใช้ทำแบบนี้ได้มั่งปะคับ

ไม่แน่ใจว่าเป็นเฉพาะบางเวอร์ชั่นรึเปล่านะครับ
    คือต้องการ DirectX6 ด้วย
    Last edited by sandy207; 19 Feb 2010, 18:49:50.

Comment

ได้ครับผมใช้อยู่

Comment

งั้นผมก็ไม่น่าจะไช้ได้มั้งคับ เพราะตอนรันมันขึ้น เกัี่ยวกะ direcX 6 ละมีวิธีไงให้ใช้ได้ปะคับ

Comment

ได้ครับผม

Comment

ต้องเสียบจอยก่อนนะครับ ถึงค่อย รันโปรแกรม

Comment

ช่วยยืนยันอีกเสียงว่าใช้ได้ เพราะตอนนี้ก็ใช้อยู่เหมือนกัน แล้วก็ตามที่คุณ marttuelek บอก คือ ต้องเสียบจอยก่อนนะครับแล้วค่อยรันโปรแกรม ไม่อย่างนั้นมันจะมีข้อความเตือนครับ

Comment

คับ ขอบคุณทุก คห. คับ

Comment

Working...
                X