Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมปรับความเร็วพัดลมคอมมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมปรับความเร็วพัดลมคอมมั้ยครับ

รู้สึกว่าเครื่องตัวเองมันพัดเบาๆยังไงไม่รู้กลัวว่ามันจะร้อน ถ้ามีช่วยบอกด้วยนะครับว่าต้องไปโหลดที่ไหน

พัดลมที่ต่อไฟ12 หรือไฟบอร์ดอ่ะ....

Comment

โปรแกรม Seedfan ก็น่าจะทำได้ นะ
      * กำ --" หมุน 300000 กว่ารอบเลย 555+

Comment

ในbiosเดี๋ยวนี้ก็มีทุกยี่ห้อครับ แล้วก็มีโปรแกรมดูอุณภูมิของยี่ห้อนั้นๆ ก็บังคับได้

Comment

เอ่อพัดลม 3 ตัว พี่ติดตรงไหนบ้างครับอยากเหงรูป ๆ

เผื่อจะซื้อมาติดมั่ง

Comment

Working...
          X