Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง H/D Maxtor ประกัน maxwell ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง H/D Maxtor ประกัน maxwell ครับ

ตอนนี้ถ้าจะเอาไปเคลมต้องไปเคลมที่ไหนครับ ไม่ทราบว่า maxwell ปิดบริษัทหนีไปแล้วรึยังครับ แล้วเคลมกลับมาจะกลายเป็น seagate เลยรึเปล่าครับ ช่วยตอบหน่อย ขอบคุณครับ

เครมได้ต้องไปที่ ฟอร์จูนครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
      เครมได้ต้องไปที่ ฟอร์จูนครับ
      ที่พันทิพย์ไม่มีแล้วใช่ป่ะครับ จะได้ไม่ต้องไปให้เสียเวลา

Comment

1000ทิป มันเลิกรับตั้งแต่ปีใหม่แล้วครับ

Comment

ไปเคลมฟอร์จูนมา อยู่ชั้น4 บอกต้องรอ2อาทิตย์ถ้ามีของจะเปลี่ยนให้ แต่ถ้าไม่มีต้องส่งต่างประเทศ หลายเดือน

Comment

Working...
          X