Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปสอยมาแย้ว ^0^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้ผมลากไปที่ 648/747 อ่ะคับ

ร้อนตั้ง 54 T^T

ท่านว่ามันร้อนไปป่าวอ่ะเนี่ย

Comment

Go Advanced --> Upload และบริหารไฟล ์--> Browse --> เลือกไฟล์ที่ต้องการ Upload ครับ

*** อ่านเงื่อนไขในการ Upload ไฟล์แต่ละชนิดด้วยนะครับ ว่ามีอะไรบ้าง เดี๋ยวจะ งง เอาว่าทำไม Upload ไฟล์ไม่ขึ้น

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
        ตอนนี้ผมลากไปที่ 648/747 อ่ะคับ

ร้อนตั้ง 54 T^T

ท่านว่ามันร้อนไปป่าวอ่ะเนี่ย
        โอ๋ตตต...เย็นแล้วครับ ยังลากขึ้นไปได้อีกครับ ถ้าภาพยังไม่แตก/ค้าง หรือเกิน 75 ครับ

Comment

อิอิ ได้มาซะทีนะครับนี้ อิอิ

Comment

กว่าจะได้มานี่ทรมานมากมายเลยอ่ะคับท่าน
            HWH ดูไม่ทั่วร้านหาไม่เจอ ผมก้มลงไปดูปุ๊บ เจอปั๊บ -*-

อยากกะโดดถีบพนักงานจิงเลย

Comment

โอ๋ตตต...เย็นแล้วครับ ยังลากขึ้นไปได้อีกครับ ถ้าภาพยังไม่แตก/ค้าง หรือเกิน 75 ครับ
              แต่ทำไมพอผมลากแล้ว คะแนน3DMARK01 มันไม่กระเตื้องเลยอ่ะงับ

สงสัยคอมจะไม่แรงพอ ลากไปเท่าไหร่คะแนนก็ไม่เกิน 12000

Comment

Go Advanced --> Upload และบริหารไฟล ์--> Browse --> เลือกไฟล์ที่ต้องการ Upload ครับ
                แล้วไอที่ท่านว่านี่มันอยู่ตงไหนอ่ะคับ แบบว่าหาไม่เจอ (ทำนองว่าโง่) - -

Comment

ตามนี้อ่ะพี่น้อง

Comment

กว่าจะหาเจอ -*-
                    คะแนน 03 คับ มันน้อยไปป่าวเนี่ยกับ
                    P4 2.4
                    ASRock P4VM890
                    Kingston512*2
                    X1650PRO DDR3 (Core/Mem เดิม)
                    Last edited by alize00357; 2 Jul 2007, 07:27:04.

Comment

แล้วทำไมตอนรันตู้ปลามันเด้งมางี้อ่ะคับ

Comment

ตู้ปลาทำไมเทสมะได้ แง๊ แง๊ T^T

Comment

ไม่ต้องคิดมากครับ 01 เทสทั้งระบบครับ ลองดูพวก 03 05 06 ดีกว่าครับ

Comment

03 ไมได้น้อยจังอ่ะ

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
                              ตู้ปลาทำไมเทสมะได้ แง๊ แง๊ T^T
                              http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=74211

Comment

ผมยังใช้ AGP กระจอกๆอยู่เลย

Comment

Working...
                                X