Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้แรมกําลังขึ้นราคาหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้แรมกําลังขึ้นราคาหรือเปล่าครับ

คือตอนนี้อยากได้แรมซัก 1GB*2 แต่ติดอยูว่าเพิ่งจะต้นเดือน ใช้ตังค์ตอนนี้กลัวปลายเดือนจะอดอยาก เลยกะว่าจะรอซักกลางๆเดือนค่อยสอย แต่รู้สึกว่าแรมตอนนี้ราคากําลังขึ้นหรือเปล่า กลัวรอกลางเดือนแล้วมันขึ้น หรือผมซื้อตอนนี้เลยดี ท่านๆว่าไงกันบ้างครับ

ขึ้นไปแล้วกิ๊กละประมาณ 1-300 บาทครับ ไม่แน่ในว่ากลางเดือนจะขึ้นอีกรอบไหม

Comment

อยากได้เพิ่มอีกสัก1Gเหมือนกัน คิดอยู่ว่ากำลังจะซื้อดีไหม หรือว่าจะรอให้มันลงก่อนดี

Comment

ผมว่าราคาน่าจะขึ้นเรื่อยๆนะครับ เพราะผมเห็นมันขึ้นแบบรายวันเลยครับ ไม่รู้มัรจะลดลงบ้างไหม แต่ผมว่ายากครับ

ตอนนี้ ผมเองก็กำลังจะซื้อเครื่องไหม่อยู่เหมือนกันครับ เห็นราคาเเรมขึ้นแล้วใจหายครับ

Comment

ผมว่าเดี๋ยวมันก็ลง แต่คงอีกสักพัก

Comment

เดี๋ยวก็ลงครับ ใจเย็นๆ แต่ไม่รู้เมื่อไหร่นะ แต่ถ้าจำเป็นก็ซื้อไปเหอะ มันยังขึ้นไม่เยอะหรอก แถวละ1600จาก1300เองครับ ตอนแถวละ2พันกว่ายังซื้อได้เลย จริงมั้ย

Comment

มันจะลงจริงๆหรือครับพี่ๆ ผมจะได้รอครับ เพราะตอนนี้ ผมเองก็กำลังจะซื้อเครื่องไหม่อยู่เลยครับ เพราะเครื่องเก่ามันช้าไป ไม่ทันใจเลยครับ

Comment

Working...
              X