Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เยี่ยมยอด แรงจริง น่าใช้ .............ถ้าผล Test มาก่อน น่าคิดครับ สำหรับ ichill 8600 gt ซื้อไปแล้ว ต้อง รอ 8800 gts step ต่อไป ขอบคุณครับสำหรับผล การทดสอบเพื่อคนรัก 8600GT

Comment

แล้ว ลองกับ LOST PLANET ให้ดูหน่อยครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        แล้ว ลองกับ LOST PLANET ให้ดูหน่อยครับ
        เล่นเป็นอยู่เกมเดียวอ่ะพี่น้อง เกมนั้นคือ Othello

Comment

garaxy แอบแรงอิอิ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
            garaxy แอบแรงอิอิ
            core/mem เท่าไหร่อ่ะเนี่ยะ

Comment

Originally posted by dears View Post
              core/mem เท่าไหร่อ่ะเนี่ยะ
              645/1750 ครับ สงสัยมันจะสุดแล้วมัง เพราะลอง 675/1800 ไม่ผ่านเลยท่าน

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                645/1750 ครับ สงสัยมันจะสุดแล้วมัง เพราะลอง 675/1800 ไม่ผ่านเลยท่าน
                การ์ดตระกูลนี้มันจ่ายไฟแบบเฟสเดียวอ่ะ จะหนักmemมากระวังมันจะไม่ค่อยไปไหนนะ ลองเล่นซัก ***/1700 แล้วไปขยับ core มันเพิ่มเอาดีกว่าครับ ถ้าจะเล่นไฟเดิมๆ ควรเอาแบบสม่ำเสมอกันหน่อย จะไปได้สวย
                ไม่งั้นคงต้องเอา2Bฝนมันหน่อย รับรองการ์ดคุณไปไกลกว่านี้แน่ แต่ต้องคุมเรื่องของความร้อนให้อยู่ด้วยนะ ไม่งั้นแต๊บ เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
                  การ์ดตระกูลนี้มันจ่ายไฟแบบเฟสเดียวอ่ะ จะหนักmemมากระวังมันจะไม่ค่อยไปไหนนะ ลองเล่นซัก ***/1700 แล้วไปขยับ core มันเพิ่มเอาดีกว่าครับ ถ้าจะเล่นไฟเดิมๆ ควรเอาแบบสม่ำเสมอกันหน่อย จะไปได้สวย
                  ไม่งั้นคงต้องเอา2Bฝนมันหน่อย รับรองการ์ดคุณไปไกลกว่านี้แน่ แต่ต้องคุมเรื่องของความร้อนให้อยู่ด้วยนะ ไม่งั้นแต๊บ เหอะๆๆๆ
                  ขอบคุณมากครับ

Comment

เล่นเป็นอยู่เกมเดียวอ่ะพี่น้อง เกมนั้นคือ Othello

ซักหน่อยเถอะครับ

Comment

เย็นมากมาย พัดลม มันตัวเท่าไหล่ครับ จะไปซื้อติด Galaxy 8600 GT แล้วต้อง ซื้อรุ่นตามของพี่เลยป่าวครับ

Comment

Originally posted by AAA3 View Post
                        เย็นมากมาย พัดลม มันตัวเท่าไหล่ครับ จะไปซื้อติด Galaxy 8600 GT แล้วต้อง ซื้อรุ่นตามของพี่เลยป่าวครับ
                        ติดโล้ดพี่น้อง ตัวละ1200บาท ไม่รวมMX-1เน้อ เหอะๆๆๆ

Comment

แรง สุดๆ

Comment

น่าอิจฉาจังเลยๆๆ

Comment

เม็ม ผมไปไกลนะ แต่ คอร์ไม่ค่อยไปอะครับ เมม เคยเยอะสุด 1800 คอร์ 850

Comment

Comment

Working...
                                X