Announcement

Collapse
No announcement yet.

Svchost.exe Cpuมันวิ่ง 50% ตลอดเลยครับบช่วยที!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Svchost.exe Cpuมันวิ่ง 50% ตลอดเลยครับบช่วยที!!

มันจะเป็นตอนเปิดเครื่องครับ ผมต้อง EndTask มันตลอด ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร งงเหมือนกันน

ผมว่าโดนไวรัสนะครับ ลองสแกนดูครับ

Comment

มันเป็นตัว Check Update Windows . . .

ผมก็เป็น เวลาเปิดเครื่องใหม่ ๆ

ถ้ามัน Run อยู่บน SYSTEM หรือ NETWORK ไม่เป็นไรครับ

แต่ถ้ามันรันบน Administrator เมื่อไหร่

ก็สงสัยได้เลยว่าเป็น Malware ^^

* * * KASPERSKY INTERNET SECURITY ช่วยคุณได้ * * *

Comment

นี้ดีน่า โดน 50 %
        ของผมโดน 100 % ยังไม่พอ โดนลบ รูป เพลง เกม ไปหลาย gb แล้ว

Comment

Working...
        X