Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตะวินนิ่งออนไลน์กันไหมจ๊ะพ่อแม่พี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตะวินนิ่งออนไลน์กันไหมจ๊ะพ่อแม่พี่น้อง

ผม yenmanovic หรือ กี้

ขอมาในนามบอร์ดซังกะบ๊วยและ mafiarecord ขอเชิญเพื่อนๆผู้นิยมการเตะวินนิ่งออนไลน์ มาประชันฝีเท้ากันในเกมส์วินนิ่ง8 ออนไลน์ ^^

โดยชื่อ server คือ

sangabuay

password 1

โหลดตัวเกมได้ที่นี่เลย ทิ้งไว้ในโคเลย ไม่เอาออกครับไม่ต้องกลัว(คลิกขวา เลือก save as)

http://www.bkknight.com/WE8_Gold_latest.torrent

ทั้งนี้เพื่อเป็นการยืนยันว่าไม่ได้เป็นการแอบอ้าง จึงได้นำกระทู้จากบอร์ดซังกะบ๊วยมาด้วยเพื่อเป็นการยืนยันความบริสุทิใจ

http://www.bkknight.com/sangabuay/in...3&#entry769903

วิธีการ setting โดยละเอียด

http://www.bkknight.com/sangabuay/in...howtopic=15289

ทั้งนี้ ทางเว็บเราขอเชิญเพื่อนมาเตะบอลกัน เพื่อความสนุกสนาน อิอิ

ส่วนในกระทู้ที่นำมายืนยันนั้น เนื่องจากพวกเราเป็นเว็บใต้ดิน จึงพูดจากันภาษาพ่อขุน แต่เป็นการเล่นกันในกลุ่มเพื่อนๆเท่านั้น พวกเราไม่ใช่คนเลวร้ายนะครับ เป็นแค่คนบ้า อิอิ^^ ขออภัยทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

อนึ่ง เครื่องผมไม่แรงมาก และใช้เครื่องที่บ้านผมเองเปิด + กับความที่ไม่เคยตั้ง serverมาก่อนเลย ผมจึงตั้งทุกอย่างตามค่า default โดยให้รับคนได้เต็มที่200คน หากมีอาการแลคหรือติดขัดอย่างไรขอให้แจ้งให้ทราบด้วยโดยผมจะพยายามปรับให้ได้จำนวนคนที่เหมาะสมที่สุดต่อไป ขอบคุณครับ

อ้อ เปิด24/7 นะครับ เพราะเปิดอ่านเวบอยู่ตลอด บางช่วงอาจโหลดบิทบ้างขออภัยด้วย อิอิ

เนท2.5ไม่รู้พอป่าว - -

เสปคเครื่อง

athlon64x2 3800+
    ram 1GB

ขอให้สนุกนะครับ อย่าทะเลาะกันนะครับ

อ้อ เพื่อให้เกมส์ออกรส กรุณานำผลการแข่งขันมาโพสกันด้วยนะครับ เพื่อเป็นการบลัฟกัน ฮี่ๆๆๆ แพ้มานต้องเยาะเย้ยชิมิ

athlon64x2 3800+
    ram 1GB

ถ้าเป็น 3600 + แล้ว ลาก 3 g จาได้มะ -0-

Comment

โหลดเกมไหนบอกขี่โคไง โหลดได้แค่40k

Comment

เหอ คุนกี้ เหงซังกะบ๊วย

Comment

Originally posted by ve28 View Post
          โหลดเกมไหนบอกขี่โคไง โหลดได้แค่40k
          ถ้าใช้ u torrent จะโหลดเร็วครับ ถ้าเปง bitcometมานจะช้าครับ

Comment

Originally posted by yenmanovic View Post
            ถ้าใช้ u torrent จะโหลดเร็วครับ ถ้าเปง bitcometมานจะช้าครับ
            มันไม่ได้ดีขึ้นเลย นึกว่าจะวิ่ง200k upซะอีก - - โหลด1ชาติ

Comment

ลองแระ ช้าจิงๆด้วย โทรหาเจ้าของโคก่อน -*-

Comment

ออนไลน์ ได้จริงๆๆหรอครับโห ขอบคุณมากๆๆๆๆ

Comment

สงสัยมานานและกดconnectแล้ว ไม่มีห้องให้เลือกอะครับ ทำหมดทุกอย่างและ เปนไรก้มะรู้

Comment

แนะนํา สงสัยโคแก่ เปลี่ยนเป็นโคหนุ่มๆหน่อยจะได้ไวไว เอิกๆๆ

Comment

Originally posted by ve28 View Post
                      แนะนํา สงสัยโคแก่ เปลี่ยนเป็นโคหนุ่มๆหน่อยจะได้ไวไว เอิกๆๆ
                      แก้แว้ว วิ่งเต็มแว้วครับ

Comment

อุอุ เดี่ยวกลับไป ลองโหลดดู ว่าแต่ท่าน มีท่านใดมี วินนิ่งเพล2 ที่เล่นบนคอมได้บ้าง ขอหน่อยจะหัดเล่นอิอิ

Comment

ทำไมไฟล์ผมโหลดมาไม่มีรายละเอียดแทรกเกอร์หว่า โหลดมาไม่ซักกะจิ๊ดเดียว

Comment

Originally posted by Bond View Post
                            ทำไมไฟล์ผมโหลดมาไม่มีรายละเอียดแทรกเกอร์หว่า โหลดมาไม่ซักกะจิ๊ดเดียว
                            ไม่มีแทรคเกอร์ครับ

Comment

ขอยอมคับเกมนี้ ขนาดเล่นกับหลานที่บ้าน อยู่แค่ ป.2 ผมยังแพ้เลย

Comment

Working...
                              X