Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีบอร์ด Asus TUV4X / CPU Intel Celeron

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีบอร์ด Asus TUV4X / CPU Intel Celeron

สเป็กมันเก่าไปมั้ย แล้วสเป็กแบบนี้สามารถ O.C ได้มั้ยคับ

ถ้าเทียบกับสเปกตอนนี้มันก็เก่ามากแล้ว

แต่ถ้าเอาไว้ เล่นเน็ต พิมพ์งาน ดูหนัง ฟังเพลง ผมว่ามันก็ไม่เก่าไปหรอกครับ

Comment

ให้มันเสียตามอายุการใช้งานมันจะดีกว่า
      oc มา เดี๋ยวจะไม่ได้แก่ตาย เอิ๊ก ๆๆๆ ( เเต๊บซะก่อน )

Comment

เดียวจะต้องอัปเกรดอุปกรณ์คับงานนี้เหมือน P4*775 ผมซิ้งค์ Cooller Master TX3 2.80 ลากไป 3.63 คับ แต่อันนี้น่าจะกับมาฟิตเหมือนเดิมคับ

Comment

Working...
        X