Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาแล้วไง Athlon X4 630 ราคาลงมาเท่ากับ AMD Phenom II X2-555

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาแล้วไง Athlon X4 630 ราคาลงมาเท่ากับ AMD Phenom II X2-555

วันนี้ว่างทั้งวัน.. ได้โอกาสเช็คราคาแต่ละร้าน
    พอดีเปิดไปเจอเวปหนึ่ง เห็น Athlon II X4 620 ราคา 3,830 โอ้ว!แม่จ้าว... ตาฟาดไปหรือเปล่า พอไปเปิดดูอีกเวป 3,850 โอ้ว!พระพุทธเจ้า เอาแล้วไง..
    ตอนนี้ผมคงมองข้าม 620 ไปเล่น 630 แล้วหละ ราคาต่างกันแค่ 300 คงต้องตัดสินใจระหว่าง Athlon 630 กับ Phenom 555 แล้ว ช่วยผมหน่อยสิครับ เอาตัวไหนดี คิดจนปวดตับแล้ว

ปล. แล้วตกลงผมจะได้ซื้อสักทีไม๊เนี้ย(ตัดสินใจมาเดือนกว่าๆแล้ว) หรือว่ารอคอมมาร์ดมันสะเลย ฮ่าๆ

คงลงมาแทนที่ X4 620

Comment

ขยับลงเตรียมให้ 635เสียบแทนสินะ

Comment

Originally posted by obevios View Post
        วันนี้ว่างทั้งวัน.. ได้โอกาสเช็คราคาแต่ละร้าน
        พอดีเปิดไปเจอเวปหนึ่ง เห็น Athlon II X4 620 ราคา 3,830 โอ้ว!แม่จ้าว... ตาฟาดไปหรือเปล่า พอไปเปิดดูอีกเวป 3,850 โอ้ว!พระพุทธเจ้า เอาแล้วไง..
        ตอนนี้ผมคงมองข้าม 620 ไปเล่น 630 แล้วหละ ราคาต่างกันแค่ 300 คงต้องตัดสินใจระหว่าง Athlon 630 กับ Phenom 555 แล้ว ช่วยผมหน่อยสิครับ เอาตัวไหนดี คิดจนปวดตับแล้ว

ปล. แล้วตกลงผมจะได้ซื้อสักทีไม๊เนี้ย(ตัดสินใจมาเดือนกว่าๆแล้ว) หรือว่ารอคอมมาร์ดมันสะเลย ฮ่าๆ

630 มันยังเป็น C2 นิช่ายป่ะ

Comment

รหัสหลังสุด GI = C2 ครับ
          ต้อง GM ถึงจะ C3

Comment

555 มันลุ้นเปิดหัวเยอะเลยนี่ เอา555เถอะเปิดไม่ได้ 2 หัวแต่ก็มี L3 นะ

Comment

แต่ X4 630 เปิด L3 ไม่ได้ ก็มี 4 หัวนะครับ

Comment

ร้านไหนครับ ?

Comment

ชอบลุ้นชอบแรง + ได้อารมย์ 555BE
                  ชอบชัวร์ก้อ 630

Comment

เป็นผม ราคาเท่ากันงี้ เดินทั่วพันทิป ถ้าหารหัสเทพของ 555 ไม่ได้ก็ เอา 630

Comment

630 กับ 620 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ : )

ขอบคุณครับ : )

Comment

630 ซิครับ

Comment

Originally posted by s.krohlek View Post
                          630 ซิครับ
                          630 ราคาเท่าไหร่หรอครับ ขอบคุณครับ : )

Comment

รักพี่เสียดายน้อง(อยากจะได้อย่าง ก็ต้องเสียอย่าง อัสนี-วสันต์ เกี่ยวไม๊-*-)ครับ ตอนนี้ ผมไม่น่าเข้ามาอ่านใน OCZ เลยให้ตายสิ เข้ามาอ่านทีไรกิเลส เกิดตลอด ฮ่าๆ

ปล. สรุปตอนนี้ใครซื้อ 555BE มาแล้วเปิดหัวไม่ได้บ้าง

Comment

^

เห็นมีเปิดหัวไม่ได้แล้ว ประมาณ 2 ท่าน จากคนใช้หลายสิบครับ

Comment

Working...
                              X