Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับกันเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับกันเท่าไร

เพื่อนๆๆๆที่ใช้จอ22นิ้วWIDE ปกติ เพื่อนๆๆๆปรับความละเอียดกันเท่าไรคับ อยากรู้

^^
    ใช้แค่ 17" (CRT) อยู่เลย 555+
    รอท่านที่ใช้ละกัน
    ดันไป นะ

Comment

1680/1050 ส่วนเกมส์ก็สุดไปเลยครับ

Comment

ตัวนี้ปรับรายละเอียดอื่นๆไม่ค่อยได้เลย นอกจาก Native Resolution เพราะจะทำให้ภาพเพี้ยน หรือ ไม่เต็มขอบ

เล่นกันที่ 1680x1050 นู่นเลย เครื่องต้องแรงไม่งั้นตอนเล่นเกมส์มีปัญหาแน่

Comment

1680*1050

ด้วยคนครับบ

Comment

ผมใช้จอ 20" แต่ก้ปรับ 1680*1050 เหมือนกัน เพราะ max resolution เดียวกัน แต่เล็กกว่าแค่นั้นเอง

Comment

จอ lcd 20-22" wide เน้นนะครับว่า "ต้อง" ปรับไปที่ native resolution 1680x1050
              เพื่อให้ได้ความคมชัดที่สุดครับ

ไม่อยากเห็นคนออกมาบ่นเรื่องตัวหนังสือไม่ชัดมั่ง ซื้อมาแล้วการ์ดจอแรงไม่พอมั่ง อันนี้เจอประจำ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=71114 อ่าน rep สุดท้ายนะครับ

Comment

Working...
              X