Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะดูสัญญาณนาฬิกาของการ์ดจอดูยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะดูสัญญาณนาฬิกาของการ์ดจอดูยังไงครับ

ผมอยากรู้ว่าการ์ดจอที่ซื้อมาสัญญาณมันตรงกับที่กล่องบอกรึเปล่า ต้องเข้าไปดูที่ไหนอะครับ
    ในไดร์เวอร์ที่มากับการ์ดก็ไม่เห็นมีหัวข้อไหนที่ดูได้ปรับได้แบบคนอื่นเลยอะครับ
    ของผมรุ่น xfx GF8600gt กล่องรูปตัวคูณ ช่วยบอกทีนะครับ

เปิด everest

Comment

Originally posted by herro View Post
      ผมอยากรู้ว่าการ์ดจอที่ซื้อมาสัญญาณมันตรงกับที่กล่องบอกรึเปล่า ต้องเข้าไปดูที่ไหนอะครับ
      ในไดร์เวอร์ที่มากับการ์ดก็ไม่เห็นมีหัวข้อไหนที่ดูได้ปรับได้แบบคนอื่นเลยอะครับ
      ของผมรุ่น xfx GF8600gt กล่องรูปตัวคูณ ช่วยบอกทีนะครับ
      RivaTuner

Comment

เค้าตอบไปหมดแล้ว เราเอา SiSoft ดีกว่า อิอิ

Comment

Working...
        X