overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4
    metalslime
    Guest

Default ฝากถึง mod ด้วยครับ เรื่องเกี่ยวกับกระทู้ที่ผมเคยตั้ง

ผมลองเซิทดูกระทู้ทั้งหมดของผมเอง metalslime เคยตั้ง ทำไมกระทู้เก่าๆ ที่ผมตั้งเกี่ยวกับการ

ซื้อ-ขาย ของล้วนๆ หายไปเพียบเลยครับ ก่อนหน้านี้ที่เคยหายไปบ้างก่อนเวปจะเร็วขึ้นอันนั้นก็พอ

จะเข้าใจครับว่าทางเวปมีการอัพเกรดอะไรสักอย่าง เลยอาจจะต้องมีข้อมูลที่หายไปบ้าง แต่กระทู้

เมื่อไม่นานนี้หลายๆ กระทู้ที่ผมขายของก็หายหมดเลย ท่าน mod อาจจะเห็นเป็นเรื่องธรรมดา

แต่ผมใช้ชื่อนี้ตลอด (ชื่อเดียว) เล่นที่ OCZ แห่งนี้ ผมว่าการที่คนจะซื้อของผมสักชิ้นแล้วกด

ชื่อผมเข้ามาดูประวัติการซื้อขายนั้นมันก็ดีในระดับหนึ่ง (เพราะผมไม่สะดวกทำ Verified member)

แต่นี่กลับกลายว่ากระทู้ที่ผมขายของ (ผมขายของใน OCZ นี้ ไม่น้อยกว่า 30 กระทู้ได้แล้วกระมัง)

กลับกลายเป็นหายไปหมดเลย ยังไงฝากรบกวนถึงผู้ดูแลหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ด้วยความเคารพ

metalslime
    Last edited by metalslime; 20 Feb 2010 at 19:47:48.

OverclockZone Member panuza's Avatar
    ศาลายา,พุทธมณทน สาย2

-0-

ผมลองเข้าไปดู กระทู้ที่พี่ตั้งแล้วนะคับ ก็จะยังมีกระทู้เก่าอยู่นี่คับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...rchid=13382825

ผมคิดว่า กระทู้ที่ขายของอะคับ หาย หรือ อะไรก็ตาม ผมคิดว่า ถ้าเราปิดกระทู้แล้ว หรือ การซื้อ-ขายจบ
    ก็อาจจะการลบ เพือลดการใช้งานของเซฟเวอร์ เพราะตอนนี่การใช้เวบบอดoczมีจำนวนผู้คนเยอะมาก

ยังไง ประวัติพี่ดีอยู่แล้ว อิอิ (ไกล้บ้านผมเลย 555+)

ไว้มีโอกาส ผมจะชวนพี่มางาน ocz นะคับ แล้วก็ฝาก เรื่องเอกสาร ทำเลยก็ได้คับ
    ผมจำได้ว่า ocz จัดโชว์ ก็จะมีเรืองการ Verified member แบบว่า ในเอาเอกสาร หลักฐานเพือยืนยันว่ามีตัวตนจิงๆ

ใจเยนๆก่อนนะคับพี่ ^^
    Last edited by panuza; 20 Feb 2010 at 19:59:37.

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ผมก็หายคับ ^^
    ประมาณ 10000 กว่าโพสมั้ง สงสัยโพสเยอะไป คิคิคิ

metalslime
    Guest

Quote Originally Posted by panuza View Post
    -0-

ผมลองเข้าไปดู กระทู้ที่พี่ตั้งแล้วนะคับ ก็จะยังมีกระทู้เก่าอยู่นี่คับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...rchid=13382825

ผมคิดว่า กระทู้ที่ขายของอะคับ หาย หรือ อะไรก็ตาม ผมคิดว่า ถ้าเราปิดกระทู้แล้ว หรือ การซื้อ-ขายจบ
    ก็อาจจะการลบ เพือลดการใช้งานของเซฟเวอร์ เพราะตอนนี่การใช้เวบบอดoczมีจำนวนผู้คนเยอะมาก

ยังไง ประวัติพี่ดีอยู่แล้ว อิอิ (ไกล้บ้านผมเลย 555+)

ไว้มีโอกาส ผมจะชวนพี่มางาน ocz นะคับ แล้วก็ฝาก เรื่องเอกสาร ทำเลยก็ได้คับ
    ผมจำได้ว่า ocz จัดโชว์ ก็จะมีเรืองการ Verified member แบบว่า ในเอาเอกสาร หลักฐานเพือยืนยันว่ามีตัวตนจิงๆ

ใจเยนๆก่อนนะคับพี่ ^^
    ไม่ได้ซีเรียสอะไรครับ นุ

เข้าไปดูก็มีอย่างนุว่าจริงๆ แหล่ะ แต่มันมีหน้าเดียวตลอดเลย ของคนอื่นล่อไป 4-5 หน้า

มีแค่ 25 กระทู้เอง ส่วนเรื่อง Server นั้นรับทราบครับ ก็เห็นใจเวปอยู่ครับ เดี๋ยวนี้สมาชิกเยอะมากๆ

แต่ก็ยังอดสงสัยไม่ได้ว่าทำไมบาง User มีหลายหน้า (ฮา ไม่ได้ซีเรียสนะครับ) ส่วนเรื่อง Verified

ถ้าฝากนุไปได้อย่างนี้แจ่มเลย ไว้เดี๋ยววันไหนว่างๆ ได้เจอกันแล้วจะรบกวนหน่อย อิอิ

Quote Originally Posted by TWK. View Post
    ผมก็หายคับ ^^
    ประมาณ 10000 กว่าโพสมั้ง สงสัยโพสเยอะไป คิคิคิ
    10000 กว่า เยอะมากกกก ครับท่าน 555+

Bookmarks

Bookmarks