Announcement

Collapse
No announcement yet.

xbox360 ปลั๊กไฟ ที่ต่อกับเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xbox360 ปลั๊กไฟ ที่ต่อกับเครื่อง

มันใหญ่เกินรูไฟ บ้านผมอ่ะคับ

ทำไงดี เพ่ิงซื้อมาหมาดๆ ที่ไหนมีตัวแปลงขายมั่ง

ช่วยทีคับ

Comment

ใหญ่เกินเฉพาะขาข้างเดียวป่ะครับ ลองกลับปลั๊กดูครับ

ถ้าใหญ่แบบ คนละสายพันธุ์เลยนี่ หัวแปลงลองหาที่ 7-11 ดูครับ (เคยเห็นอันละ 25บาทมั้ง) อมร homepro อะไรพวกนี้อ่ะครับมีอยู่แล้ว

Comment

ลงรูปให้ดูหน่อยครับ นึกภาพไม่ออก

Comment

Originally posted by tassapon View Post
          ใหญ่เกินเฉพาะขาข้างเดียวป่ะครับ ลองกลับปลั๊กดูครับ

ถ้าใหญ่แบบ คนละสายพันธุ์เลยนี่ หัวแปลงลองหาที่ 7-11 ดูครับ (เคยเห็นอันละ 25บาทมั้ง) อมร homepro อะไรพวกนี้อ่ะครับมีอยู่แล้ว
          คนละสายพันธ์เลยคับ แบบ เหล็กเป็นแท่ง โตๆ 3 อันคือไม่มีช่องให้เสียเลยอ่ะคับ

เกินไปหมด

Comment

Comment

ตกลงไปซื้อเครื่องมาจากร้านไหนหรือครับ เห็นอีกทู้บอกว่าจะไปซื้อร้าน Nadz แล้วทางร้านเขาไม่ได้บอกหรือแนะนำอะไรให้เลยหรือครับเนี่ย

Comment

Originally posted by k911 View Post
                ตกลงไปซื้อเครื่องมาจากร้านไหนหรือครับ เห็นอีกทู้บอกว่าจะไปซื้อร้าน Nadz แล้วทางร้านเขาไม่ได้บอกหรือแนะนำอะไรให้เลยหรือครับเนี่ย
                เปล่าเลยคับ เพราะผมเหนเขาก็ลองเครื่องให้ คิดว่าไม่น่าจะมีอะไร

Comment

ขุดๆ

Comment

ของผมเหมือนกันครับซื้อจากร้าน Nadz ปลั๊กมันใหญ่เกินรูมากผมไปซื้อปลั๊กแปลงจากร้านขายพวกอุปกรณืก่อสร้าง ตัวละ 25 บาทครับ

Comment

Originally posted by surapan View Post
                      ของผมเหมือนกันครับซื้อจากร้าน Nadz ปลั๊กมันใหญ่เกินรูมากผมไปซื้อปลั๊กแปลงจากร้านขายพวกอุปกรณืก่อสร้าง ตัวละ 25 บาทครับ
                      ผมยังหาร้านซื้อไม่ได้เลย โคตร เซง ซื้อมายังใช้ไม่ได้

ตอนนี้xbox ตั้ง เก้อเลย

Comment

โฮมโปรมีขายชัวร์!! สีขาวๆ

เคยซื้อโมเด็มมา แล้ว เจอปลั๊กแบบนี้

Comment

พึ่งเคยเห็น เครื่องjasper จากเขมรหรือเปล่าเห็นแล้วงง เป็นกำลังใจให้หาได้เร็วๆ จะได้เล่น Dark sider *-*

Comment

Originally posted by warhead View Post
                            พึ่งเคยเห็น เครื่องjasper จากเขมรหรือเปล่าเห็นแล้วงง เป็นกำลังใจให้หาได้เร็วๆ จะได้เล่น Dark sider *-*
                            ได้หัวแปลง มาละคับ ไปซื้อที่โฮมโปรมา สามอัน

ปิดมู้ๆๆ ขอให้ทู้นี้เป็นความรุ้สำหรับ คนที่ยังไม่เคยซื้อxbox ด้วย

Comment

ตอนผมซื้อมาก็งง ตอนแรกคิดว่าอ๋อ เครื่องหิ้วจากต่างประเทศ ปลั๊กต่างประเทศคงเป็นงี้ แต่พี่บอกว่ามันมีที่แปลงเลยหาซื้อมาครับ

ปล.ร้าน Nadz เหมือนกันแต่ไม่ได้ซื้อที่ร้านครับ สั่งทางEms เอา

Comment

Working...
                              X