Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น Aion US ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น Aion US ไหมครับ

อยากทราบว่า AION server US มีอาการ lag ไหมครับ
    เพราะ AION US ต้องซื้อ ID ก่อนถึงจะเล่นได้ไม่มีให้ลองเหมือน WOW

ขอบคุณครับ

ขึ้นอยู่กับเน็ตท่านออกนอก สบายหรือป่าวนะ ถ้าแลคก็เช่า VPN ไม่ก็หาเซิฟไทยเล่นครับ ^ ^

Comment

Originally posted by tongspy View Post
      ขึ้นอยู่กับเน็ตท่านออกนอก สบายหรือป่าวนะ ถ้าแลคก็เช่า VPN ไม่ก็หาเซิฟไทยเล่นครับ ^ ^
      ถ้าเล่น WoW ไม่ lag AION จะ lag ไหมครับ

Comment

เล่นแต่เซิฟไทย แฮะๆ

Comment

ทำไมไม่ลองดูละคับ ผมเล่นแต่ aion เถื่อนของ us
          แลคโคดๆ ต้องใช้ vpn ต่อ ถึงจะลื่น

Comment

อยู่ที่ว่าท่านให้เน็ตอะไรคับ

ถ้า TOT หรือ True ยังพอถูไถไม่แลคมากคับ ดีเลย์นิดหน่อย

เพราะผมก็ใช้ TOT เล่นเซิฟนอกอยู่ ไม่แลคมาก

แต่ถ้าเป็น Maxnet คงไม่ต้องคุยเลย ดีเลย์+แลคสุดๆึคับ

ต้องเช่า VPN เอาคับถึงจะลื่น

Comment

www.playinter.com

สำหรับคนเล่น Aion USA และเกมออนไลน์ต่างประเทศทุกเกม

Comment

http://esinter.co.cc/viewtopic.php?f=12&t=40

Comment

อยากทราบว่า AION server US มีอาการ lag ไหมครับ
                  เพราะ AION US ต้องซื้อ ID ก่อนถึงจะเล่นได้ไม่มีให้ลองเหมือน WOW

ขอบคุณครับ
                  เราเล่นอยุ่คะ เล่นมาจะ 6เดือนแล้ว ไม่แลค เน้ตทรู 8M เล่นร้านด้วย ลื่นดีคะไม่มีตัว VPN
                  แต่ถ้าเล่นแล้วแลคมากๆลองเข้าไปที่ aion.playinter.com เค้าตัวมี GP ช่วยอยุ่คะ เดือนละ 300 บาทเอง ^ ^

ปล. ปกติ Ping 400 นิดๆ ถ้าแบบเซิฟมีปัญหาหรือว่าวันไหนทรุอาการไม่ดีก็ 8 ล้านกว่า -..-

Comment

เล่นอยู่InfiniteAion ทรู4mbก็โอเคคับ

Comment

บ้า เอาอะไรมาให้ดู

Comment

น่าเล่นแต่มัน เสียเงินเติมชั่วโมงเปล่าอ่ะ

Comment

น่าเล่นแต่มัน เสียเงินเติมชั่วโมงเปล่าอ่ะ
                          เสียคะ เซิฟ china เสียรายชม. ถ้าเซิฟ NA [USA] รายเดือน
                          แต่รวมๆแล้วมันก็ไม่แพงนะ มาเล่นด้วยกานสิ อิอิ

Comment

Working...
                          X