Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ his 5750 เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ his 5750 เข้ามาหน่อยครับ

คือผมเล่นๆอยู่ จอก็ดับมืด ค้าง กดตัว num lock ไฟตรงnum lockไม่ดับ แสดงว่าเครื่องค้าง
    แต่ไฟจอยังเป็นสีเขียวอยู่แสดงว่าจอติดอยู่
    สรุปคือ เล่นอยู่ดีๆหน้าจอมืด ไฟจอติดเครื่องค้าง ไม่ได้แล่นเกมนะครับเข้าเวปธรรมดา ชอบเป็นหลังออกจากเกม
    ใครเป็นบ้างครับ อัพไดรเวอก็แล้ว psu ก็680wแท้
    ใครรู้ช่วยบอกที แก้ยังไงครับ
    ใช้XP sp3
    i5
    asusp7p55d LE
    2g kington1333
    วันนึงเป็นประมาณ1ครั้ง
    เครื่องเพื่อนผมก็เป็น สเปคเดียวกันเลย

ลองอัพไบออสเมนบอร์ดดูคับ เท่าที่ฟังๆมา 5770 มีปัญหากับบอร์ด asus

Comment

ขอบคุณมากๆครับจะลองดูครับ

Comment

Originally posted by teezaa69 View Post
        ลองอัพไบออสเมนบอร์ดดูคับ เท่าที่ฟังๆมา 5770 มีปัญหากับบอร์ด asus
        ผมก็ใช้อยู่นะคับ ไม่เห็นเป็นเลยนะคับ ปกติดี
        ผมใช้ asus p5p43td-pro
        ram 2g kingmax
        cpu e6300 duo core
        power 650w cooler master

ปกติดีมากนิ่งมาก ไม่ร้อนด้วยนะคับ
        ผมคิดว่าน่าจะเป็นวินโดว์มากกว่านะคับ
        ลองเอาวินโดว์ที่ไม่ได้โมมา ลองลงดูก่อนนะคับ
        แล้วไปโหลดไดว์เวอร์ล่าสุดมาใช้ก็น่าจะโอนะคับ

Comment

Working...
        X