Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ audigy2 series + ไดรเวอร์ SBAX_WBUP2_LB_2_09_0016.exe บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ audigy2 series + ไดรเวอร์ SBAX_WBUP2_LB_2_09_0016.exe บ้างครับ

จะถามว่า เวลาท่านเล่นเกม เปิดโหมด EAX แล้ว มีเสียงแปลกๆ คล้ายๆเสียงสปาร์ค หรือเสียงแคร้กๆ ดังออกมาจากลำโพงบ้างรึเปล่าครับ

ตอนนี้ผมใช้ไดรเวอร์ตัวที่ว่าแล้วเจออาการดังกล่าว แต่พอใช้ไดรเวอร์ที่มาจากแผ่นที่แถมกับการ์ดแล้วเสียงแปลกๆที่ว่า แทบจะหายไปเลย

ยังไงช่วยลองกันหน่อยนะครับ หึหึ...

บังคับ Eax effect โดยตรงหรือ เปิด eax advance hd ในเกมส์

ลองดูพวก bus pci / pci letency ด้วย

Comment

Working...
    X