Announcement

Collapse
No announcement yet.

lost planet ผมแฮ้งบ่อยเหลือเกิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lost planet ผมแฮ้งบ่อยเหลือเกิน

lost planet ผมแฮ้งบ่อยเหลือเกิน
    เล่นปกติก็สบายๆ เดินๆ ไปหน่อย ฆ่าไปสักตัว ค้างจอดำไปเฉยๆ ใครเป็นบ้างหรือ crack ไม่ได้ เล่นของ dx9 นะ

เป็นเหมือนกันครับ แต่ของผมภาพมันค้างไม่ได้จอดำ เล่นแปปเดียวเป็น

Comment

ลองอัพเดท DX ตัวใหม่ล่าสุดยังครับ หรือลองปรับรายละเอียดให้ต่ำลงมาอีก

Comment

ตอนแรกเล่น default มันก็เน่า ตอนหลังเลยลดเหลือ 2x และ hdr เป็น medium ก็เน่าอีก แต่ 0x ภาพไม่เนียลเลย เดี๋ยวลองดูใหม่

Comment

ผมใช้ POWWERCORLOR 2900XT
          ตอนอยู่บนเมนู เฟรมเรท เหลือแค่ 1 เองครับ
          แต่เวลาเล่นเกมส์ ลื่นดี ไม่รู้ว่าเป็นเเพราะอะไรครับ
          ใครมีวิธีแก้บ้างครับ

Comment

ว่าแต่เม้าส์มันมีที่ปรับใหมอ่ะ ในเกมส์มันหันช้า

แล้ว directx 10 มันได้แต่บน vista หรือครับ

Comment

Originally posted by 1two3 View Post

แล้ว directx 10 มันได้แต่บน vista หรือครับ

ใช่ครับ

Comment

ไปโหลด directx end user มาละตัว june 2007 มันก็ยังแฮ้งไปเฉยๆ อยู่ดี

Comment

ลง Driver ใหม่ครับ Forceware 160.xx ขึ้นไปหายชัว

www.guru3d.com

เป็นกันเยอะครับอยู่ที่ Driver

Comment

ได้และครับ ขอบคุณครับ 160.02

Comment

ผมเล่นก้เป้นปกติดีครับ..

Comment

ผมเล่นก็ปกติครับบน vista dx9 ตัวล่าสุด ไดว์เวอร์158 เล่นกับ กาแล็คซี่ 7600GT แต่ยังหาวิธีเปลี่ยนอาวุธไม่ได้เลยครับ อาวุธหมดตายทุกทีครับ จะเปลี่ยนอาวุธทำอย่างไรครับผมกดปุ่มทุกปุ่มบนคลีบอรส์แล้วก็ไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by BFS View Post
                          ผมเล่นก็ปกติครับบน vista dx9 ตัวล่าสุด ไดว์เวอร์158 เล่นกับ กาแล็คซี่ 7600GT แต่ยังหาวิธีเปลี่ยนอาวุธไม่ได้เลยครับ อาวุธหมดตายทุกทีครับ จะเปลี่ยนอาวุธทำอย่างไรครับผมกดปุ่มทุกปุ่มบนคลีบอรส์แล้วก็ไม่ได้ครับ
                          กดลงที่หมุนเม้าส์ครับ(เรียกไม่ถูก)

Comment

Originally posted by amnuaymp View Post
                            กดลงที่หมุนเม้าส์ครับ(เรียกไม่ถูก)
                            ขอบคุณครับ ผมก็มัวแต่หมุมๆวงล้อ(เรียกไม่ถูกเหมือนกัน) จนท้อใจ ขอบคุณครับ

Comment

ลง driver 16x.xxx ครับ ver อื่นสำหรับ 8800GTS เน่าหมดครับ

Comment

Working...
                              X