Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ได้หรือยังเนีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ได้หรือยังเนีย

ต้องเทสอะไรเพิ่มอีกบ้างครับ
    Attached Files

บัส 500 เลย
    เเจ่ม

Comment

เกือบมองไม่เห็น >_<"

ถ้าจะเทสเสถียรจริงๆลอง Prime95, Othos ซัก 1-2 ชม. ครับ

ไม่งั้นก็ลองหา DVD มา rip ดู

Comment

ใช้ได้ในระดับหนึ่งแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ พอใจกับความเร็วเท่านี้แล้วหละครับ กลัวเปลืองไฟด้วยอิอิ

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
            เกือบมองไม่เห็น >_<"

ถ้าจะเทสเสถียรจริงๆลอง Prime95, Othos ซัก 1-2 ชม. ครับ

ไม่งั้นก็ลองหา DVD มา rip ดู
            ขอวิธีตั้งค่าโปรแกรม prime95 หน่อยครับ

Comment

Originally posted by auubee View Post
              ขอวิธีตั้งค่าโปรแกรม prime95 หน่อยครับ

Comment

ผมว่าไม่เสถียรนะ Pi 32M 18นาทีนานไปอะ

3.7 ไม่น่าจะเกิน 14-15 นะ

Comment

^
                  ^
                  ^
                  ประมาณนั้นครับ ผม 3.5 16 นาที อิอิ

Comment

ผมก็คิดว่าไม่เสรียรครับ แค่เล่นเกมได้ไม่หลุดก็okในระดับนึงแล้วครับ แต่ตอนนี้กลับมาใช้ 2.5แบบเดิมๆแล้วครับ

Comment

Working...
                    X