Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ G73JH-A2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pinkdollar View Post
    No Way!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    แอบสั่งตอนไหนอ่า ทำไมได้แล้ว เง่อ ไม่ย๊อมมมมมมมมมมมม ค่าส่งแถมราคาเครื่องก็ถูกกว่าอีก
    excaliberpc มันทำไรอยู่น๊า ทำไมของยังมาไม่ถึงซะที อีเมล์ก็ไม่เห็นส่งมา
    ภาษี ถูกกว่าของผมอีกอ่ะ T^T

Comment

แล้วถ้าผมจะสั่ง G60VX ซักเครื่อง ราคารวมภาษีรวมค่าส่งแล้วรวมทุกอย่างเอาแบบโดนภาษีก็โดนเต็มราคางี้ครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by 0183 View Post
        แล้วถ้าผมจะสั่ง G60VX ซักเครื่อง ราคารวมภาษีรวมค่าส่งแล้วรวมทุกอย่างเอาแบบโดนภาษีก็โดนเต็มราคางี้ครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
        60VX เหมือนจะไม่มีในร้าน EX นะครับ

ส่วน ค่าตัว คิดกันคร่าวๆก็

((ค่าเครื่อง + ค่าส่ง)x อัตตราแลกเปลี่ยน) x 1.07
        จะได้ค่าเครื่อง + ภาษี

Comment

ETA นี่คือไรหรอครับ

-..-

Comment

Originally posted by mildzababo View Post
            ETA นี่คือไรหรอครับ

-..-
            Estimated Time of Arrival

เวลาที่จะมาถึง อะนะ

Comment

ตามมาชม

Comment

Working...
              X