Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ Gigabyte GTS250 เล่นเกมส์แล้วอุณหภูมิ 68องศาร้อนไปไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ Gigabyte GTS250 เล่นเกมส์แล้วอุณหภูมิ 68องศาร้อนไปไหม

พอดีเล่นเกมส์ออนไลน์เกมส์ BlackRouge แล้วอุณหภูมิมันไป 68 องศา

มันร้อนไปรึป่าวครับ

เพราะปกติไม่เคยดูเลยเวลาเล่นเกมส์

แต่เพิ่ง Oc CPU มาด้วย มันจะเกี่ยวกันรึป่าวครับ

ไม่น่าร้อนนะครับ

Comment

ปกติ (ออกไปทางเย็น)

Comment

ถือว่ากำลังอุ่นๆเลย อาจจะร้อนได้มากกว่านี้ สบายใจได้เลย

Comment

สบายใจได้ หายห่วง ไม่มากมาย

Comment

ของท่านเค้าเรียกเย็นแล้วครับ ไม่ใช่ร้อน

น้องผมใช้ Galaxy GTS250 ซิ้งกรอบพลาสติกสีน้ำเงินใส
            เปิดเครื่องเฉยๆ ก็ไปที่ 63 องศา เล่นไครซิส อุณหภูมิอยู่ที่ 105 องศาครับ

Comment

ของผม 70-85 อะ

Comment

ตัวนี้รึเปล่าครับ กำลังหาตัวเย็นๆมาใช้อยู่ เข้าหน้าร้อนแล้ว

Comment

Originally posted by toptakachi View Post

ตัวนี้รึเปล่าครับ กำลังหาตัวเย็นๆมาใช้อยู่ เข้าหน้าร้อนแล้ว
                  ตัวนี้เป๊ะเลยคับผม

Comment

ปกติครับ

Comment

Working...
                    X