Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเกิดอะไรขึ้นบ้างเมื่อ windows 7 ที่ผมใช้หมดอายุ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเกิดอะไรขึ้นบ้างเมื่อ windows 7 ที่ผมใช้หมดอายุ

ใกล้เข้ามาละครับ ตัวwindowsมีแจ้งเตือนให้ back up ไฟล์เอาไว้
    ก็เลยสงสัยจะเกิดอะไรขึ้นบ้างเมื่อ windows 7 ที่ผมใช้หมดอายุ
    ถ้าหากมันแย่จะได้หา os ใหม่มาไว้รับมือ

เดี้ยงทีล่ะนิด.....เปลี่ยน Theme ไม่ได้ พื้นหลังสีดำ ให้ใช้คราล่ะ 2~3 ชั่วโมง...และสุดท้ายก็เข้าใช้งานไม่ได้

Comment

เปลี่ยนมาใช้ Build 7600 ครับ

ไม่มีหมด

Comment

อิอิอิ สนใจของแท้มั้ยครับ ลายเซ็นต์เลย ใกล้หมดแล้วนะ

Comment

มีเมล์จาก Microsoft มาบอกว่า พอถึงวันที่มันแจ้งหมดอายุ มันจะปิดตัวเองทุกสองชั่วโมง
          แล้วพอถึงเดือนมิถุนายน ก็จะใช้ไม่ได้อีกเลยครับ ^_^

Comment

OMG

งั้นก็ต้องหา OS ใหม่ใช้สินะ

Comment

ubuntu เลยครับพี่น้อง

Comment

ผมแคร็กมาแล้วอ่ะ อัพเดด ได้ ใช้ได้ตลอด อิอิ

Comment

ของผมก็เหมือนกันรุ่น 7260 ยังไงก็หมดอีก9วันมันบอกให้ลงรุ้นที่ขายในท้องตลาด เพราะรุ้นที่ใช้มันไม่ใช้รุ้นขายมั้ง ตอนนี้โหลดตัว OEm x86 อยู่ ว่าจะลงพรุ้งนี้ละ

Comment

ผมใช้ของอันไหนไม่รู้ Activted แล้วไม่เห็นมีวันขึ้นเลย

Comment

ผมหมดอายุ มา 2 เดือนละ อีกเครื่องนึงนะ จอ ดำเฉยๆ เล่นอะไรได้ปกติดี

Comment

Working...
                      X