Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยเปรียบเทียบ Toshiba กะ HP หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยเปรียบเทียบ Toshiba กะ HP หน่อยคับ

คือว่าตอนนี้ สนใจ2ตัวนี้อยู่อ่ะคับ

เพราะตอนนี้ราคาอยู่ที่ประมาณ 40000.- แล้วอ่ะคับ

ทำงานทั่วไป แล้วรองรับเกมได้ประมาณนึง เพราะชอบเล่นเกมส์อ่ะคับ

อยากได้ที่ทนๆหน่อยเพราะต้องออกนอกสถามที่บ่อยๆ อ่ะคับ

รบกวนช่วยเปรียบเทียบกันหน่อยคับ

>>> Toshiba

http://www.****************/nbs/nbdetail.php?id=422

>>> HP

http://www.****************/nbs/nbdetail.php?id=407

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคับ

หรือถ้ามีตัวอื่นแนะนำ ก้อได้นะครับ

เชียร์ HP ไปโลด

Comment

HPครับ

Comment

โตชิบ้า ยาวๆ ครับ

Comment

เออถ้าบอกว่า BenQ S41 จะแปลกมั้ย
          แบบว่าถ้าเล่นเกมด้วยน่าะเน้นการ์ดจอไเลยอะนะครับ

แต่ถ้า 2 ตัวนี้ เชียร์โตชิบ้าครับ Harddisk เร็วกว่า แรมเพิ่มเงินอีกหน่อยก็เท่ากันแล้ว
          ความทนผมว่าโตชิบ้าดูแน่นกว่าอะ

Comment

toshiba ครับ ทนกว่าเยอะ ลำโพงดีด้วย harman กาดอ -*-

Comment

Toshiba ครับ ทนกว่า แรงกว่า
              Hp สวยแต่รูปจูบไม่หอมครับ

Comment

โตชิบา คุ้มค่าก่าเยอะ

Comment

ผมเพิ่งซื้อ toshiba m100-2242t มาเมื่อต้นเดือนเหมือนกัน ราคา vat แล้ว 38900 แถม แรม 512 ก็ถือว่าคุ้มนะครับ กับประสิทธิภาพที่ได้ ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นเสป็กนี้ก็ถือว่าไม่แพง ( ยกเว้น s41 )

Comment

Toshibaครับ

Comment

โต ชิ บ้า ครับท่าน (เพราะมันอยู่ในใจผมไม่เคยหายไปเลย ยิ่งที่สีทองอ่ะครับร๊ากกกกสุด ๆ )

Comment

โตชิบ้าแรงกว่า แต่อยากให้มอง BenQ S41 และ HP 2217TX เป็น PM965 ทั้งคู่

หรือ (BenQ S73VG ถ้าของยังเหลือ)

Comment

Working...
                        X