Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยโพสวิธีทำชุดน้ำทำเองให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยโพสวิธีทำชุดน้ำทำเองให้หน่อย

ช่วยโพสวิธีทำชุดน้ำทำเองให้หน่อยพร้อม "รูป" ด้วยนะครับ งบเท่าไหร่ก็ได้
    แต่อยากทำเอง ไม่อยากได้สำเร็จรูป
    ช่วยทีครับ

อยู่ที่การออกแบบของเราอย่างเดียวครับ นั่งดูในเว็ลนี้หลายๆกระทู้ รับรอง ได้ไอเดียกับไปแน่ๆ

Comment

โมเพาเวอร์นี่ได้ไหมคับ กำลังจะเสริมหล่อให้อ้วนดำมันหน่อย
      Last edited by slate; 26 Jun 2010, 15:18:48.

Comment

ผมชอบแบบประกอบเองมากกว่า แบบทำเองหรือแบบชุดสำเร็จครับ มันง่ายกว่า เย็นกว่า สวยกว่า แต่ก็แพงกว่าด้วยเช่นกันครับ

Comment

ฝีมือเราก็ใช่เล่นนี่หว่า จะหล่อแล้วอ้วนดำลูกพ่อ
          Last edited by slate; 28 Feb 2010, 18:51:35.

Comment

พาวเวอร์ท่าน ดูท่าทางจะเงียบดีนะครับ แต่ตอนผม sleeve มัน ผมแกะออกจาก socket ทีละเส้น กลัวใส่กลับไม่ถูก

Comment

น่าจะเงียบนะท่าน ตั้งแต่ใช้มาผมยังไม่เคยเห็นพัดลมมันหมุนเลยซักกะที

Comment

Originally posted by slate View Post
                น่าจะเงียบนะท่าน ตั้งแต่ใช้มาผมยังไม่เคยเห็นพัดลมมันหมุนเลยซักกะที
                5555

Comment

Originally posted by slate View Post

มันไม่หมุน หรือว่า มันไม่มีพัดลม กันแน่

Comment

พัดลมมันจะหมุนก็ต่อเมื่อความร้อนมันขึ้นมาถึงจุดที่มันตั้งเอาไว้ ซึ่งมันมีอยู่3ระดับให้เราเลือก ส่วนสายไฟก็หุ้มมันทุกเส้นไปเลยละกัน หลอดไฟก็เปลี่ยนจากฟ้าเป็นแดงให้เข้ากับคอนเซพปีศาจแดงดำ โห่...ดูเท่ห์ขึ้นมาเยอะ ทดลองเปิด โอ้วพัดลมหมุน รอดตายไป แต่เอ๊ะ....กรำ งานเข้าอีกแล้วววตรู
                    Last edited by slate; 26 Jun 2010, 15:18:48.

Comment

Working...
                    X