Announcement

Collapse
No announcement yet.

ipad

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ipad

ipad ที่ mac store มีขายยังครับ ราคาเท่าไหร่ อ่า ผมว่าจะขายโนีคบุ๊คซื้อ 5555

ใจเย็น - - อีกหลายเดือนครับ

Comment

เดือนหน้าคงจะเข้าเมกาก่อน
      เมืองไทยรออีกนิด

Comment

ผมว่าถ้าคิดจะเอามาใช้งานแทนโน๊ตบุต เก็บโน๊ตบุตไว้ดีกว่า

Comment

มาเดือน มิถุนาทั่วโลกครับ ลงอยุในเวปแอปเปิ้ล

เเต่ผมว่ามันใช้งานได้ไม่เท่าโนตบุคหรอกครับ มันเน้นเป็น E Reader มากกว่า

usb ไม่มี พอตอะไรก็ไม่มี

ถ้าจะซื้อ e reader มันคุ้มมากครับ

เเต่ถ้าจะเอามาเเทนโนตบุคไม่เวิคอะ

Comment

Working...
          X