Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฉ NVIDIA ชั่วช้าหลอกขาย GT200 ให้เมืองไทย!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฉ NVIDIA ชั่วช้าหลอกขาย GT200 ให้เมืองไทย!!

BORKED

http://www.coolsys.in.th/it-news/oth...%E0%B9%80.html

ถ้าซ้ำก็ขออภัย เเต่ว่าเพราะทนไม่ไหวจริงๆ ทหารไทย เอาการ์ดจอไปตรวจระเบิด
    เป็นที่ขำให้เเก่ชาวโลก

เพิ่มเติม เจอจากเวปพันทิพย์ครับ รับไปฮา ท่านใดเคยฮาเเล้ว ก็เเล้วไป
    เเต่ท่านใดยังไม่เคยฮา ก็รับไปฮาโดยดุษฎี
    ฮิตเลอร์ รมเสียกับ GT200
    BORKED
    Last edited by jamesboyd; 23 Feb 2010, 16:34:15.

ต้อง SLI-3way+PhysX ตรวจระเบิดลื่นปื๊ด lol

Comment

มันเกี่ยวกับ การ์ดจอไหมเนี้ย แล้วไปว่า Nvidia ทำไม

Comment

ซ้ำแล้ว...ซ้ำอีก....มีประมาณ 5 กระทู้แล้วมั้ง และอีกอย่างมันไม่เกี่ยวกับNvidia อย่าไปโยนบาปให้เขาตั้งหัวข้อได้น่าเกลียดมาก

Comment

อย่าโพสมั่วๆครับจะทำอะไรคิดก่อนไปปรึกษาพ่อแม่ก่อน ห้องนี้เขาไม่มั่วอย่าทำไห้คนอื่นเดือดร้อนครับ

Comment

555 มาขำยามเช้า GT200 ไหวหรือเนี่ย

Comment

*-*

Comment

คงแรงไปอ่ะคับสำหรับมุขนี้ิ แฟนๆ NVIDIA คงไม่ชอบอ่ะคับ

Comment

*-*

Comment

NVIDIA ซวยไปไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรเลย บังเอิญไปตรงกับสินค้ารุ่นหนึ่งของเขา พวกคุณก็เอาเข้ามาเกี่ยวข้องจนได้นะ เฮ้อ คนไทยหนอคนไทย

Comment

ไม่ ฮา เลยครับ แรงไปด้วยซ้ำ

ปล.ขนาดผมเด็ก ATi นะ 5555+

Comment

Originally posted by pakiller View Post
                        มันเกี่ยวกับ การ์ดจอไหมเนี้ย แล้วไปว่า Nvidia ทำไม
                        Originally posted by Au_ninja View Post
                        ซ้ำแล้ว...ซ้ำอีก....มีประมาณ 5 กระทู้แล้วมั้ง และอีกอย่างมันไม่เกี่ยวกับNvidia อย่าไปโยนบาปให้เขาตั้งหัวข้อได้น่าเกลียดมาก
                        Originally posted by eak2006 View Post
                        คงแรงไปอ่ะคับสำหรับมุขนี้ิ แฟนๆ NVIDIA คงไม่ชอบอ่ะคับ
                        Originally posted by R34 View Post
                        NVIDIA ซวยไปไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรเลย บังเอิญไปตรงกับสินค้ารุ่นหนึ่งของเขา พวกคุณก็เอาเข้ามาเกี่ยวข้องจนได้นะ เฮ้อ คนไทยหนอคนไทย
                        Originally posted by NoMiX View Post
                        ไม่ ฮา เลยครับ แรงไปด้วยซ้ำ

ปล.ขนาดผมเด็ก ATi นะ 5555+
                        ท่านต้องดูที่คลิปครับ ที่หทารเอามาโชว์ ว่าGT200 ในคลิปที่ทหารชี้เเจง มันคืออะไร
                        Last edited by jamesboyd; 22 Feb 2010, 09:00:32.

Comment

Originally posted by sacoolza View Post
                          ต้อง SLI-3way+PhysX ตรวจระเบิดลื่นปื๊ด lol
                          Originally posted by nartzuzaa View Post
                          555 มาขำยามเช้า GT200 ไหวหรือเนี่ย
                          Originally posted by TWK. View Post
                          *-*
                          Originally posted by jelupper2 View Post
                          *-*
                          ฮา กับทหารไทย

Comment

หัวกระทู้นี่เสี่ยงหมิ่นประมาทมากเลยนะ
                            ปล.ไม่เกี่ยวกับเนื้อหาเลย

Comment

สงสัยเอาข้อมูลจาก Google มาฉายโชพาวคับท่าน

เซงพวกคิดจะโกงแต่ไม่เนียนเอาซะเลย

Comment

Working...
                              X